ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 24

สาเหตุที่ตอบไลน์ช้า

ผมรู้จักผู้หญิงคนนึงได้3-4วันครับคุยกันทุกวันโดยที่วันแรกที่คุยกันเธอตอบไลน์ผมเร็วมากครับวันที่2ก็เร็วนะครับพอมาเมื่อวานกับวันนี้เธอตอบผมช้ามากสัก1-2ชม.จะตอบทีนึงแต่เวลาเธอตอบก็เหมือนคนที่มีใจให้กันทั่วๆไปอ่ะครับเช่นผมถามเธอว่าตอนนี้อยู่ไหนเธอก็จะถ่ายรูปตัวเองส่งมาให้ดูไรแบบนี้อ่ะครับแต่ผมว่าบางทีเธออาจจะเบื่อกับคำถามเดิมๆที่ผมถามรึป่าวครับเช่นทำไรอยู่,กินข้าวยังไรแบบนี้อ่ะครับผมควรชวนเค้าคุยยังไงดีครับให้เค้าสนุกอยากคุยต่อเอ่อผมลืมบอกไปครับตอนคุยกันวันแรกๆเธอบอกว่าช่วงนี้ติดงานที่ รร อาทิตย์หน้าจะมีงานกีฬาสีเธอเป็นคนถื่อป้ายเธอต้องซ้อมอ่ะครับแล้วเธอยังต้องซ้อมการแสดงละครของ รร ด้วยครับหรือว่าเธอติดธุระพวกนี้เลยตอบผมช้า

ผมขอถามหน่อยนะครับว่า
    1.เธอตอบช้าพวกท่านคิดว่ามีสาเหตุมาจากอะไรครับ
    2.ผมควรชวนเธอคุยยังไงดีให้เธอสนุกและอยากคุยต่ออ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 191
    โทรคุยสิครับ อย่าคุยมากนักเลยเจอกันจะดีกว่า หรือยังไม่สนิทก็คุยไปเรื่อยๆอย่ารีบร้อนนะผมว่า

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    ก็คงไม่ว่างแหละครับ

ตอบช้าดีกว่าไม่ตอบนะ ของผมนี่บอก กลับบ้านแปป นี่ก็ผ่านมา 2 วันละ สงสัยยังกลับไม่ถึงบ้าน...
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz1230 อ่านกระทู้
    ก็คงไม่ว่างแหละครับ

ตอบช้าดีกว่าไม่ตอบนะ ของผมนี่บอก กลับบ้านแปป นี่ก็ผ่านมา 2 วันละ สงสัยยังกลับไม่ถึงบ้าน...
    ตอนนี้บางทีก็เริ่มตอบเร็วปกติน่ะครับแต่บางทีเธอทักมางี้ผมรีบตอบกลับไปแต่ดันไม่อ่านไม่ตอบกลับมานี่สิครับหมายความว่าไง

อยู่ในห้องที่ว่างเปล่า ในใจของฉันยังไม่ลืมมม
    กล่าวขอบคุณ
    1,198
    ได้รับคำขอบคุณ: 467
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ title15416 อ่านกระทู้
    ตอนนี้บางทีก็เริ่มตอบเร็วปกติน่ะครับแต่บางทีเธอทักมางี้ผมรีบตอบกลับไปแต่ดันไม่อ่านไม่ตอบกลับมานี่สิครับหมายความว่าไง
    อาจเป็นไปได้ว่าเธอเปิดหน้าจอที่คุยกับนายค้างไว้ครับ มันจะไม่ขึ้นเตือนแล้วก็อ่านให้อัตโนมัติ(แม้ว่าหน้าจอจะล็อกอยู่) สังเกตุว่าตอนเราตอบไปแล้วเธออ่านทันทีนั้นแหละครับ
    เจอเกรียน ต้องเกรียนตอบ

กล่าวขอบคุณ
    19
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benz1230 อ่านกระทู้
    อาจเป็นไปได้ว่าเธอเปิดหน้าจอที่คุยกับนายค้างไว้ครับ มันจะไม่ขึ้นเตือนแล้วก็อ่านให้อัตโนมัติ(แม้ว่าหน้าจอจะล็อกอยู่) สังเกตุว่าตอนเราตอบไปแล้วเธออ่านทันทีนั้นแหละครับ
    ไม่ครับอันนี้คือไม่อ่านไม่ตอบ