ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

@[PC] STREET FIGHTER V: DELUXE EDITION – (V2.00 + ALL DLC’s) | 12.3 GB |-[ RePack By FitGirl ]-| 2016 |-[FC|O2U|RB|Kbagi]

Genres/Tags: Arcade, Fighting, Side, 3D
    Company: Capcom
    Languages: RUS/ENG/MULTI13
    Original Size: 20.5 GB
    Repack Size: 12.3 GB

STREET FIGHTER V: DELUXE EDITION เกมไฟท์ติ้งในตำนานกลับมาอีกครั้ง ภาพอันน่าตกตะลึงพรรณนาถึงยุคใหม่ของนักสู้แห่งโลกในรายละเอียดที่ชัดเจน พร้อมกับการต่อสู้ที่น่าตื่นเต้นด้วยกลไกที่เข้าถึงง่ายซึ่งจะมอบความสนุกไม่รู้จบให้ทั้งผู้เล่นใหม่และผู้ชำนาญได้สนุกไปพร้อมๆกัน ท้าทายเพื่อนๆของคุณผ่านโหมดออนไลน์หรือเข้าแข่งขันเพื่อชื่อเสียงและเกียรติยศใน Capcom Pro Tour เส้นทางสู่ความยิ่งใหญ่เริ่มต้นที่นี่

RePack By FitGirl 12.3 GB

1GB/PART

โหลดสลับกันได้

ติดตั้งเกม

เข้าเล่นเกมได้

# Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

joker123

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    230
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,245
    Blog Entries
    1
    เล่นได้ครับ ตัวละครมีเยอะขึ้น ลงเสร็จใช้เนื้อที่ประมาณ 39 GB ครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 29
    เอาตัวละครลับมาเล่นไงครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699
    ติดตั้งเกมเสร็จ เล่นได้เลยเหรอครับ ต้องก๊อปปี้(คล้ายๆกับลง crack)อะไรก่อนไหม พอดีว่ามันค้างตอน connecting to server อ่ะครับ
    ปล. ผมเล่นในโน๊ตบุ๊ก Window10
    Core i7 6500U
    Nvidia Geforce 940mx
    Ram 8 GB DDR4
    [IMG] [/IMG]