ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687

Arrow มาโชว์ตัวละครใน Saints Row The Third กัน

ตามหัวข้อเลยครับ มาโชว์ตัวละครในเกม Saints Row The Third
    ที่คุณออกแบบและคิดว่ามันเฟี้ยวที่สุดกัน (ถ่ายคู่กับพาหนะด้วยยิ่งดี)

ของผมเป็นตัวผู้หญิงครับ ที่จริงจะทำตัวละครให้คล้ายนักร้องนำวง underoath
    แต่ทรงผมมันไม่เอิ้ออำนวยเลยมาทำตัวผู้หญิงแทน (แต่ที่จริงส่วนหนึ่งที่สร้างตัวผู้หญิงเนื่องจากความหื่น )

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 186

โชว์บ้างๆ ของเราเป็นรถตำรวจเอามาแต่ง สีชมพู
    >>Send Me the Pillow That You Dream On<<

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    อยู่ในใจนั่นแหละ ^^
    กล่าวขอบคุณ
    233
    ได้รับคำขอบคุณ: 103
    Blog Entries
    1
    ถ่ายภาพในเกมทำยังไงครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Crowszerro 3 อ่านกระทู้
    [COLOR="#000000"]กดปุ่มPrint Screen SysRq บนคีย์บอดร์ครับอยุ่ด้านบนขวามือใกล้ปุ่มตัวเลขอ่ะแล้วเข้าโปรแกรมวาดรูปPaintแล้วกดctrl+v จากนั้นเซฟภาพเป็นนามสกุล.jpgครับแล้วนัาไปฝากเว็บฝากรูปก๊อปโค้ดเอามาลงเลย[/COLOR
    ของผม Windows 7 กด Print Scrn แล้วไปวางใน Paint แล้วภาพมันเป็นสีดำอะครับ

ได้ละครับ

พยายามทำให้เหมือน Synyster Gates สุดๆแล้วครับ ได้เท่านี้

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NightMare01 : 28th November 2011 เมื่อ 22:07
    Avenged Sevenfold
    "foREVer"

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 560
    ซํ้าน่ะไหนๆก็ลงมาและมาลงอีกกระทุ้ล่ะครับ

My Best Bodyguard หน่วยกล้าตายทลายวังวน(FBI)

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    ผมใช่โปรแกรม Fraps ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightMare01 อ่านกระทู้
    [COLOR="#000000"]กดปุ่มPrint Screen SysRq บนคีย์บอดร์ครับอยุ่ด้านบนขวามือใกล้ปุ่มตัวเลขอ่ะแล้วเข้าโปรแกรมวาดรูปPaintแล้วกดctrl+v จากนั้นเซฟภาพเป็นนามสกุล.jpgครับแล้วนัาไปฝากเว็บฝากรูปก๊อปโค้ดเอามาลงเลย[/COLOR

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    น่าสนใจอีกแล้ว ตอนนี้เกมส์นี่กระแสดีจริงผมก็ชอบ เดี่ยวมาแจมครับ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    12
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NightMare01 อ่านกระทู้

ของผม Windows 7 กด Print Scrn แล้วไปวางใน Paint แล้วภาพมันเป็นสีดำอะครับ
    ลองก๊อปช่วงอื่นดูครับเช่นเดินไปที่อื่นแล้วก๊อปไหม่อีกทีถ้าไม่ได้จิงๆใช้โปรแกรมFrapsครับ

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: