ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260

มีปัญหาเกี่ยวกับ Fraps 3.4.6 ครับ

คือว่า ตอนแรกอ่ะนะฮะ
    Fraps มันถ่ายวีดีโอ แล้วมันอัดเสียงได้อ่ะนะั
    แล้วพอวันนี้มา มันกลับถ่ายแล้วไม่มีเสียงครับ
    ใช้ไมค์ตัวเดียวกันนั่นแหละครับ
    พอเอาไปเช็คกับ Teamspeak3 ไมค์ก็ไม่เป็นอะไร
    ไม่ทราบว่ามันเกิดจากอะไรครับ
    ต้องไปปรับอะไรหรือปล่าว

อ้อ ผมใช้ Win XP นะครับ
    ขอบคุณสำหรับทุกโพสคับ ^.^
    joker123
    Do it now.Sometimes later become never.

Do it now.
    กล่าวขอบคุณ
    316
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    ดันครับ TT^TT
    Do it now.Sometimes later become never.

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    จ.ศรีสะเกษ อ. กันทรลักษ์ ฮับบ
    กล่าวขอบคุณ
    2,154
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,118
    มันต้องไปตั้งค่า เกี่ยวกับ external ใน Movie อะครับ

มันจะบอกแนวว่า Recoed external input แล้วข้างล่างก็จะมี ชื่อไมค์โครโฟนของเราอะครับ

ถ้าติ๊กแล้วยังไม่ได้อีกก็ดูข้างล่าอีก ตรง

Only capture while pushing .....

ตรงนี้คือการ บอกว่า มันจะได้ยินเสียงที่ได้อัดเมื่อกด ปุ่ม .......

ให้ติ๊กออกแล้วจะได้ยินเสียงอะครับ

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    ผมก็มีปัญหาครับ งงตรงที่กด ถ่าย ครั้งมันก็ถ่ายปกตินะ ไม่กระตุกอะไร (win 7 ) พอถ่ายไปสัก 2 นาทีกว่าๆมันกระตุกฮึบ นึงแล้วก็หาย พอถ่ายเสร็จไปเช็คปรากฏว่า มันดันแยกเป็น 4 5 part เลยอะ ผมไม่รู้ทำไม กดแค่ครั้งเดียวเองนะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    412
    ได้รับคำขอบคุณ: 740
    มันจะแบ่งไฟล์ใหญ่สุดไม่เกิน 5Gb หรือ 4Gb อะไรเนี่ยแหละ
    ปัญหาที่เหลือไปถามต่อหน้า IT Problem นะครับ
    1,048,576,000 = 1Gb / 524,288,000 = 500Mb / 471,859,200 = 450Mb / 209,715,200 = 200Mb