ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510

พูดไม่ค่อยเก่ง ช่วยหน่อยครับ

คือ เวลา คุยใน มือถืออะ มันแบบให้ผู้หญิงถาม ผมก็ไม่มีไรจะพูดเลย เขาก็บอกพูดไรมั่งดี้

แต่พอ คุยใน คอม ผม ยำแหลก เลย พิมๆๆๆๆๆๆ

ช่วยหน่อยครับ แนะนำ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    เป็นเหมือนผมเลยครับ รอ เซียนม่อมาแนะนำ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    698
    ได้รับคำขอบคุณ: 529
    เหมื่อนกัน
    จะร้องไห่ก็ต่อเมื่อมันล้มเหลวจริงๆ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ไอเรื่องคุยคีบอร์ดนี่เก่งจังนะ 555

ผมว่าก็ลองคุยกับเธอไปนานๆอะแหละ เดี๋ยวมันก็ชินเอง

เราก็คุยเหมือนกับที่เราคุยกับเธอในคอมครับ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

TAMe.Taylor Swift
    กล่าวขอบคุณ
    207
    ได้รับคำขอบคุณ: 386
    มันก็เหมือนกับคุยในคอมแหละครับ

แต่ที่จริง มันก็ต่างกันเล็กน้อย

ผู้หญิงชอบที่จะพูดมากกว่า ต้องทำให้เธอรู้สึกว่าคุยกับเราได้ทุกเรื่อง(เราควรจะรู้ข้อมูลเธอมานิดหน่อย เพื่อที่จะถามเรื่องของเธอได้)

การถามต้องถามในสิ่งที่ทำให้เธอ พูดมากๆได้

แต่มันต้องเริ่มจากที่ เราต้องเล่าเรื่องของเราให้เธอฟังก่อน ไม่ต้องยาวมาก แบบว่า วันนี้ไปเจออะไรมา ทำไรมา เจอเรื่องดี เจอเรื่องแย่ๆ รู้สึกยังไง ก็เล่าให้เธอฟังซะ(เธอสนใจอยู่แล้ว)

เดี๋ยวเธอก็จะ เริ่มไว้ใจ แล้วจะเริ่มเล่าเรื่องของตัวเองมากขึ้น โดยที่เราไม่ต้องเสียแรงถามอะไรมากมายหรือพูดอะไรมากมาย

ถ้ากลัวว่าหมดเรื่องถาม ก็ง่ายๆเรื่องราวข่าวสารครับ สำคัญเลยคือ เรื่องของตัวเธอเอง

แนะนำเบื้องตนจ้า

ปล.ไม่ต้องกลัวในสิ่งที่เราพูด เพราะเธอสนใจฟังแน่นอน ขอแค่มั่นใจครับ ถ้าไม่มี ก็นึกถึงตอนที่เราคุยในคอมนะคอม แล้วจะมีความมั่นใจ ขอ ให้จำไว้อย่าง ทุกครั้งที่คุย ไม่ว่าจะคอมหรือไหน ต้องให้เธอ พูดมากกว่าเรา

สู้ๆ เป็นไงบอกด้วยนะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TAMeAngeL : 21st May 2012 เมื่อ 15:16

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 798
    ผมว่านะ ทําตัวให้สบายๆ คุยเเบบ อย่าเกร็งอ่ะ ครับ เหมือนคุยกับเพื่อนผู้หญิงอ่ะ^^
    SPEC = CPU Core i5 4670 3.40 Ghz /// Ram 8 Gb /// VGA Giggabyte GTX 770 OC
    edition /// PW : Corsair 650 W

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    474
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ส่วนตัวผมนะ ชอบคุยโทรศัพท์มากกว่า เพราะว่า ไม่ต้องมานั่งพิม ก็พูด ๆ ๆ ๆ ๆ ไป ตามอารมณ์ ความคิด เอาง่ายๆ คารมเป็นต่อ ^^

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1

ลองดูหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 315
    ตอบอะไรหน่อยก็ได้ คุยกับ ญ ไม่ยากหรอก
    เค้ารักแพรวามากกเลยน๊าาาาาาาา

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    ตอบอะได้ แต่ถาม มันคิดไม่ออก แค่ถามว่า

กินข้าว ทำไรอยู่ ได้แค่นี้ละ เงียบเลย

อ่านที่ผมเขียนไว้ดีๆ หน่อยครับ