ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 421

เห็นปรึษาความรักกันเยอะเเละ ผมขอปรึษาบ้าง

ผมนะมีเเฟนเเล้ว คบกันมาปีกว่าๆ
    เเต่จนถึงตอนนี้พวกเรายังไม่เคยคุยกันเลย เจ้าตัวก็ไม่กล้าด้วย
    เเบบว่าถ้าจะเดินผ่านกัน ผมต้องพยายามเดินห่างๆเอาไว้อะ
    วันๆได้เเต่นั่งมอง ถ้าสบตากันเมื่อไหร่ ผมต้องเบี่ยงสายตาเมื่อนั้น
    เเต่ในเฟสบุค พวกเราคุยกันได้เเบบปกตินะ

เเละที่ผมคบกับเธอนะ ผมไม่ได้ต้องการอะไรเลย ผมเเค่ไม่อยากให้เขาอยู่กับผู้ชายคนอื่น เห็นเเล้วมันอึดอัด
    ตอนนี้ผม 14 เเล้วนะครับ ส่วนเเฟนผม ก็ 13
    อย่างน้อยผมก็อยากคุยกับเธอกันด้วยนะครับ ใครพอมีวิธีช่วยผมได้บ้างไหม

ที่ผมคบกันได้ เพราะ เฟสบุคนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sornpraram : 18th May 2013 เมื่อ 15:23

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    มีเเฟนเเล้ว คบกันมาปีกว่าๆ เเต่จนถึงตอนนี้ยังไม่เคยคุยกันเลย ?

แล้วเป็นแฟนกันได้ไง ?

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    อยู่ในโลกของความจริงบ้างก็ได้

ถ้าไม่มีเฟสบุ้ค นายคิดว่านายจะกล้าคุยกับเธอบ้างไหม

นายจะดูแลเธอไหม นายจะได้เจอเธอรึป่าว

อย่าให้ความรักมันเป็นเพียงแค่โลกที่สามครับ

กล้าๆหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    62
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เลิกเล่นเฟสซะ ถ้าคุยกันได้แต่ในเฟสปีกว่านั่นนะไม่ได้เรียกว่าแฟนหรอก

Thank
    เรื่องเล็ก เม้นสิเรื่องใหญ่จะได้ครึกครื้นขอแค่สักเม้นเดียว ก็ชื่นใจและ

กล่าวขอบคุณ
    159
    ได้รับคำขอบคุณ: 40
    ออกไปเที่ยวด้วยกันบ้าง

กินข้าวด้วยกันสักมื้อ

อย่าเก่งแต่ในโลกออนไลน์ (วอนโดนตีน555)
    อยากถาม

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ถ้าอยากรักเขาจริงๆ ไม่ใช่รักกันแบบหลอกๆ เลิกเล่นเฟส แล้วหัดพูดหัดคุยกับเค้าต่อหน้าได้ละ

คุยกันแต่ในเฟสบุ๊ค เห็นแต่ตัวหนังสือ ไม่รู้ถึงอารมณ์ ไม่รู้ถึงสีหน้าท่าทางอะไรเลย

เปลี่ยนตัวเองเถอะครับ ปีกว่าๆนั้น มันไม่ใช่ความรักที่เรียกว่าแฟนหรอกครับบอกตรงๆ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    55 5 + เหมือนผมเลย อย่างนี้ล่ะ ตอนผมคบกับเเฟนเเรกๆ คุยในเฟสล่ะ สุดยอด
    เเต่พอเจอกันจริง ๆ คุยไม่ออก อาย เขิลไม่กล้ามองตา เเต่เราลองฝืนทำไปเรื่อยๆ เดี๋ยวเราก็ กันเองล่ะครับ ^ ^"

กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    อันนี้เขาเรียกเพื่อนครับไม่ใช่แฟน