ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106

กาลครั้งหนึ่ง ความรักไม่จบลง ตรงที่เดิมเสมอไป !!

เขาบอกว่า ผู้ชายเรา เวลาเลิกกับเเฟนเเล้ว ผู้ชายจะปกติ ส่วนผู้หญิงจะ บ้าตาย เวลาผ่านไป ทำไม ความรู้สึกชายอย่างผมมันเเปลกๆ
    ผมเลิกกับเเฟนจะได้ 2 เดือนล่ะ ชีวิตประจำวันก็ปกติดี เลิกเพราะปัญหา จู้จี้จุกจิก สั่งโน่นสั่งนี้ เเฟนผม ทำเกินเหตุ ผมเลยบอกเลิกไปเลย

บอกมาตามตรง ตอนนี้ก็พึ่งเข้ามหาลัย ผมก็ยังไม่ลืมหรอก ^___^" ผมเอาตุ๊กตาตัวหนึงที่เธอเคยให้มา นอนด้วยทุกวันที่หอ ได้เเต่มองมันเเต่ไม่ได้กล้ากอด
    <ผู้ชายติดตุ๊กตาน่ะ ฮ่าๆ> ช่วงนี้ก็มีผู้หญิงเข้ามาคุยด้วย คนสองคน ยิ่งคุยด้วยเเล้วมันยิ่งรู้สึกผิด ช่วงหลังนี้กินข้าวไม่ค่อยลง ถ้านั่งอยู่เฉยๆ หรือก่อนนอนก็จะ
    คิดโน่นคิดนี่

มันคือความรู้สึกอะไร ถ้าถามว่าอยากกลับไป ตอบได้ว่าไม่อยาก กลัวชีวิตจะกลับไป วนเวียนเหมือนเดิม เฮ้อ อ ชีวิต ใครเคยประสบชีวิตอย่างนี้มั้ง

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เราก็เคยเป็นตอนเลิกกับแฟนเก่า
    ความรู้สึกดีๆยังอยู่ ยังลืมไม่ได้ ยังอาลัยอาวรณ์ และยังรักอยู่ แต่ถ้าให้กลับไปคบอีก ต้องไปเจอกับปัญหาเดิมๆก็ไม่เอาแล้วเหมือนกัน
    วิธีแก้ของเรา บอกได้คำเดียวคือ 'เวลา'
    หลังจากเลิก เราก็ใช้ชีวิตต่อไปตามปกติ เรียน อยู่กับเพื่อน เที่ยวกับแม่ ก่อนนอนก็มีร้องไห้บ้าง คิดถึงเค้าบ้าง แต่ก็ไม่ได้หดหู่ถึงกับใช้ชีวิตลำบาก
    ก็เป็นแบบนี้ประมาณ 8 เดือนมั้ง พอผ่านมาแล้วตอนนี้ก็มีความสุขดี เรื่องราวในอดีตก็ถือเป็นความทรงจำที่ดีและบทเรียนที่มีค่า

เด่วมันก็ผ่านไป เชื่อเรา ใช้ชีวิตต่อไป (อย่างมีคุณภาพนะ 555)

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    Blog Entries
    1
    ผมผ่านไปยากเหมือนกัน เพื่อนผมก็เป้นเเบบนี้หละ ทำไม่ดีกับเเฟนไว้เยอะ จนสุดท้ายผู้หญิงทนไม่ได้ขอเลิก

มันร้องไห้ โทรหาผมแทบทุกวันตลอด2 เดือน คนเคยรักเคยมีจิตใจทำอะไรร่วมกัน (ทำกับข้าว, ดูหนัง) user อื่นอย่าคิดไกล ==

ปล. ตุ๊กตาห้องผมมี 20+ ตัว 55555555555 พ่อเเม่ซื้อให้ตั้งเเต่เด็กๆ กับน้องๆเเละเพื่อนที่โรงเรียนให้ มันไปนอนไหนไม่มีหมอนข้างนอนไม่หลับ