ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983

ช่วยตัดสินใจหน่อยกับเรื่องแบบนี้

คือแบบว่าเรื่องมันเกิดกับแฟนผมเอง คือ แฟนผมไปมองหน้า (แค่ผ่านๆ) ย้ำนะว่าแค่ผ่านๆ นักเรียน รร เดียวกัน แล้วก็ถูกไอนักเรียนกลุ่มนั้นหาเรื่องตบ แฟนผม อ่อนกว่าไอกลุ่มหาเรื่อง 1 ปี
    แล้วตอนนั้นผมไม่อยู่ด้วย แล้วแฟนผมก็เดินมากับเพื่อน 4 คน มาหาผม แล้วไอกลุ่มนั้นเดินนำหน้าไปผมก็เห็นแล้วแหละ ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไร คราวนี้เข้าไปในห้าง แล้วไอกลุ่มนั้นก็อยู่ในห้างด้วย
    ผมก็สัมผัสได้เลยพวกผู้หญิงนี่ร้ายจริงๆ เดินเชิดหน้าโยก กวนได้ใจ (ตอนนี้กลุ่มมันยังอยู่แค่ 3) ผ่านไปได้สักพัก มันมากัน 8 ผู้หญิงล้วนๆ กลุ่มพวกแฟนผม ก็มีหญิง 4 คน ชาย 1 คน คือตัวผมเอง
    แล้วคนกลุ่มผมก็ลุกออกไปเรียนพิเศษ 2 คน จึงทำให้กลุ่มผมเหลือแค่ 3 คน

คำถาม
    ถ้าหาก ไอ 8 คนรุมแฟนผมเข้ามาคนเดียว ผมควรทำยังไง ผมดูๆแล้วมันคงยังไม่จบง่ายๆ

ก็ไม่อยากจะออธิบายไอคนที่มาหาเรื่องหรอกนะชาว Joker คงน่าจะรู้เป็นอย่างดีว่าคนกลุ่มนี้เป็นยังไง

จะทำร้ายผู้หญิงสถานการณ์นี้มันมองไม่ดีหรือเปล่า
    หรือจะแค่ป้องกันตัวก็คงไม่ได้มันมีตั้ง 8

ที่มันระอุขึ้นมาก็ไอกลุ่มที่แก่กว่าแฟนผม มันมามานั่งเยื้องๆ กับโต๊ะที่ผมนั่งนิดเดียว แล้วมันก็ยืนมองหน้าแฟนผม ประมาณ 3 คนที่มอง

เครียดมากๆตอนนี้ไม่รู้จะทำยังไงดี

ไม่ขอบอกนะครับว่า รร อะไร

EE UP ::14
    กล่าวขอบคุณ
    891
    ได้รับคำขอบคุณ: 462
    พาแฟนคุณเข้าไปเคลียร์ เลยครับ (ไม่ใช่ให้ตบนะ-*-) เคลียร์ให้รู้เรื่องครับว่าจะตบกันเรื่องอะไร ถ้ามันบอกว่าแฟนคุณไปมองหน้ามัน เหตุผลส่วนใหญ่ที่มันบอกแบบนี้ก็คือมัน หมั้นไส้แฟนคุณครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    315
    ได้รับคำขอบคุณ: 320
    เอิ่ม..... 8 แล้วไงครับ ? เป็น 10 ผมยังเจอเลย = =
    อันนี้ยังดีแค่ผู้หญิง แค่ผู้หญิงครับ ไม่ตายหรอก
    แต่ถ้าเพื่อปกป้องเธอ ให้ตายก็ยอมมม 5555 (แก้เครียด ๆ)

แล้วก็ไม่จำเป็นต้องไปทำร้ายเขานะครับ แค่บอกไว้ ถ้าเตือนแล้วไม่ฟังก็...คิดเองละกัน
    ชีวิตนั้นเป็นของเรา จงสู้เพื่อมัน !

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    การใช้กำลังเข้าแก้ไข คือทางที่ดีสุดแล้วครับ.. ใจนักเลง ไม่ใช่อันตพาล
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    คนมันจะหาเรื่อง อะนะ ทำไง ได้ แค่มอง ส้น... มัน มันก็จะหาเรื่องละ ไม่ต้องทำไร อยู่เฉยๆ อยู่กับแฟน กันไอพวก ขยะ วันๆไม่ทำไรหาเรื่องแต่ชาวบ้าน

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    ผมว่า ผู้หญิงไม่เหมือนผู้ชาย เคลียยังไงก็ไม่จบ มันเคียดแค้ถึงกระดูกนะ บางคน (แล้วแต่คนนะ)

แต่เราผู้ชาย ก็ต้องไม่ทำเค้าแหละครับ ทำได้แค่ปกป้องของๆ เรา

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ฮ่าๆ ผมเองก็ไม่รู้จะทำยังไงด้วยสิ เพิ่งรู้นะเนี้ยว่าเล่นกับผู้หญิง ยากกว่าผู้ชายอีก 555