ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

เพื่อนๆคิดยังไงถ้าแฟนของเรายังคุยกับแฟนเก่าของเค้าอยู่ ?

ผมควรทำยังไงดีครับ จับได้ว่าแฟนผมยังคุยกับแฟนเก่าอยู่เลยพักหลังนี่มีเวลาให้ผมน้อยลงไปเรื่อยๆเลย (นี่เป็นครั้งที่ 3 แล้วครับที่จับได้ว่าแอบคุย) อ้างว่าทำนู่นทำนี่บ้างโทรไม่ได้บ้างคุยไม่ได้บ้าง เหมือนผมหมดความสำคัญผมจะเป็นยังไงก็ได้ทั้งๆที่ผมห่วงเค้าจะเป็นจะตายแต่เค้ากลับเอาเวลาไปนั่งคุยกับแฟนเก่า ล่าสุดผมเห็นข้อความเข้ามาในไลน์เธอ ผมก็ไม่ได้ว่าอะไรแต่ผมเห็นทุกวันจนผมทนไม่ไหว ผมเลยบอกว่า เราขอดูข้อความในไลน์หน่อยสิ เธอทำเป็นไม่สนใจผมครับเหมือนผมเป็นอากาศไม่มีตัวตนอะไร ผมก็รอจนในที่สุดเธอก็มาถามผมว่าเป็นอะไร ผมก็ถามกลับไปอีกที แต่คราวนี้เธอบอกว่าเธอลบข้อความไปแล้ว ผมถามว่าลบทำไม เธอบอกถ้าผมเห็นเดี๋ยวผมเครียดอีก
    ผมควรทำยังไงดีครับขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆหน่อยครับมืดแปดด้านแล้วครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    40
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    อย่าคิดมากครับ ไม่มีจุดเริ่มต้นก็ไม่มีจุดจบหรอก คิดดีๆ คิดให้เยอะๆ เชื่อมั่นในตัวเค้าและลองไว้ใจให้ถึงที่สุดไปเลยดีกว่า

ถ้าจะไปไม่รอดมันก็คือไปไม่รอดครับ จบแบบไม่มีใครเจ็บ มันดีกว่าจบแล้วเราไปทำร้ายเค้า เพียงเพราะเค้าไม่สนใจ

สู้ๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: