ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    88
    ได้รับคำขอบคุณ: 857
    Blog Entries
    3

[PC] GEARS OF WAR [7GB] SAVEUFILE - ONE2UP

ผู้เล่นดำดิ่งสู่สงคราม ของสองเผ่าพันธุ์ระหว่าง มนุษย์ กับ เผ่า Locust เกมจะมีฉากหลังเป็นโลก ซึ่งเหลือแต่ซากปรักหักพัง จากน้ำมือของกองทัพ Locust ที่อาศัยพื้นที่ใต้ผิวโลกเป็นกองบัญชาการ โดยที่ลึกลงไปใต้ดินนั้น จะเป็นเส้นทางเชื่อมต่อกันนับร้อยๆพันๆแห่งซึ่งนั่นเป็นเส้นทางลำเลียงพลของ เหล่าทหาร Locust เพื่อที่จะขึ้นมาทำลายล้างโลกโดยผ่านอุโมงค์ Emergency Hole ซึ่งพวกมันสามารถไปโผล่ที่ไหนก็ได้บนโลก โดยมีผู้นำกลุ่มอย่าง RAAM ที่*****มโหดคอยบงการอยู่ ในขณะนั้น Marcus พระเอกของเราซึ่งถูกจองจำอยู่ในคุกก็ได้ถูกปล่อยตัวโดยฉับพลัน โดยคำสั่งจากหัวหน้าของ Marcus "ผู้การ Hoffman" เพื่อให้มานำทีมทหารหาญอีก 3 นายเข้าห้ำหั่นกับเผ่า Locust ไปตามพื้นที่ต่างๆบนโลกใบนี้ เพื่อให้ได้มาซึ่งชัยชนะ แต่โลกก็ไม่ได้มีเพียงสองเผ่านี้เท่านั้น โลกในเวลานั้นกลางคืนจะถูกครอบครองด้วยสัตว์ชนิดหนึ่งคล้ายค้างคาว แต่กินเนื้อของสิ่งมีชีวิตเป็นอาหาร ไม่ว่าจะเป็นมนุษย์หรือ Locust ถ้าหากปล่อยให้ตัวเองอยู่ในที่แสงส่องไม่ถึง ก็นับถอยหลังการมีชีวิตอยู่ได้เลย

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05
    PART06 : PART07 : PART08

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05
    PART06 : PART07 : PART08

- ไม่มีไฟล์ต้นฉบับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ inlove อ่านกระทู้

เล่นได้แล้วครับ ใช้แครกตัวนี้
    http://m0001.gamecopyworld.com/games/pc_gears_of_war.shtml#Gears of War v1.2 [RUSSIAN] No-DVD/Fixed Patch

ลงแล้วจะเป็นภาษารัสเซียนะครับ แก้เป็น eng โดยเข้าโฟลเดอร์ Binaries ของเกมส์ เปิดไฟล์ lang.txt แล้วเอาตัวเลข 0409 มาไว้บนสุดครับ

INFO : หากไม่มีแคร็กอยู่ในแผ่นสามารถใช้ GOOGLE ช่วยได้นะครับ

รวบรวมเกมมากมายไว้ที่นี่ >>>>>>>> CLICK

อย่าลืมกล่าว ' ขอบคุณ ' ด้วยนะครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Niphon.Gz'Team : 15th January 2013 เมื่อ 22:15
    SF 1-PART | ONE2UP | ONE2UP 1-PART | SAVEUFILE

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    โหลดไฟล์ได้ครับ แต่ผมเล่นไม่ได้ครับ เปลี่ยนวันที่ก็แล้ว จะอัพแพชก็อัพไม่ได้อีกครับ ยังไงขอวิธีด้วยน่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    20

เล่นได้แล้วครับ ใช้แครกตัวนี้
    http://m0001.gamecopyworld.com/games/pc_gears_of_war.shtml#Gears of War v1.2 [RUSSIAN] No-DVD/Fixed Patch

ลงแล้วจะเป็นภาษารัสเซียนะครับ แก้เป็น eng โดยเข้าโฟลเดอร์ Binaries ของเกมส์ เปิดไฟล์ lang.txt แล้วเอาตัวเลข 0409 มาไว้บนสุดครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    538
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    เคยเล่นนานแล้ว ให้ระวัง Savegame หายนะครับ บางทีเล่นไปจนจะจบแล้ว Savegame หาย
    สเป็คเก่าเราประหยัด ROG Strix B360 H > i7-8700 > RX5700XT & Corsair RGB

กล่าวขอบคุณ
    20
    เซฟหายเรียบร้อย T T มีวิธีแก้ไหมครับ

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    แวะมาเจิมครับผม

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    I can not download PART 4, Please solve. Thank you.

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมลงไม่ได้อะครับ มันขึ้นว่า
    this setup is upgrade อะไรประมาณนี้อะครับ
    ช่วยหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขอบคุณมากๆคับ

กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 2
    09/03/2013

Download ผ่าน

Install ผ่าน

Patch 1.2 ผ่าน

Play & Enjoy ผ่าน

ปล.ขอบคุณฮะั ถึงเกมจะเก่าแต่ความสนุกไม่เคยเก่า