ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,862

Angry Max Payne 3 - Black Box มีปัญหาครับเข้ามาดูหน่อยครับอยากเล่นมากๆ มีรูป

สมัคร Social Club แล้วมันก็เด้งออกมาอะครับ เซงเล่นยากเล่นเย็นจริงเกมนี้ - -*

โอก้าซัง ~~~ มัสสึชิม่า
    จักรวาลอันไกลโพ้น
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 183
    ซื้อแท้ นี่และวิธีแก้

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BEARRUSSIA อ่านกระทู้

สมัคร Social Club แล้วมันก็เด้งออกมาอะครับ เซงเล่นยากเล่นเย็นจริงเกมนี้ - -*
    ซื้อแท้ปัญหาน้อยสุดแล้วครับ แต่ถ้าโหลดมาแนะนำกลับไปอ่านกระทู้ที่คุณโหลดไล่อ่านวิธีแก้ปัญหาเอาครับคงมีหลายคนนั่นแหละที่มีปัญหาแบบคุณ

กล่าวขอบคุณ
    1,359
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ พอกดCloseหรือEsc มันเด้งออกเลย
    ปัญหานี้ผมยังไม่เห็นมีใครแก้ได้เลยครับ(จากที่อ่านมาหลายๆเวป)นอกจากต้องปิดเน้ต
    ตอนนี้ก็ลบแล้วลงใหม่รอบที่3และยังไม่ได้เลย สู้ๆครับ (สำหรับคนไม่ได้จัดแท้)
    เก็บตังรอเดือนตุลาคมครับเกมออกเยอะ

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    คนที่เป็นแบบนี้เพราะไปอัพเดทมันรึป่าว ลองลง crack ใหม่ แล้วปิดเนทตอนเข้าแล้ว เลือก offline มันจะเล่นได้ปกติ

Stephen Jerm
    กล่าวขอบคุณ
    1,456
    ได้รับคำขอบคุณ: 808
    ผมติดตรงloadingแหละครับลบลงใหม่3-4รอบก้เหมือนเดิม
    ตอนนี้ก็ทำใจเก็บตังซื้อแท้ดีกว่า
    ONE FOR ALL AND ALL FOR ONE

กล่าวขอบคุณ
    194
    ได้รับคำขอบคุณ: 102
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mooshirogane อ่านกระทู้
    คนที่เป็นแบบนี้เพราะไปอัพเดทมันรึป่าว ลองลง crack ใหม่ แล้วปิดเนทตอนเข้าแล้ว เลือก offline มันจะเล่นได้ปกติ
    ใช้เลยครับทำตามแรบบนเลย ถ้าไม่เสียเวลาก็ลองลงใหม่ไปเลย แล้วก็เวลาเข้าเกมปิดเน็ตแล้ว เลือกแบบ offline ก็เล่นได้เลยไม่มีปัญหา แต่เวลาเข้าเกมทุกครั้งต้องปิดเน็ตครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Abple : 7th June 2012 เมื่อ 16:41

กล่าวขอบคุณ
    149
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,346
    คนโหลดเถื่อนปัญหามีทางแก้สิ อย่าท้อผมก็โหลดเถื่อนมาเล่น 4 แผ่น DVD จากท่าน RAMIS ใช้แครก CRACK-THETA + UPDATE.v1.0.0.22.THETA (ลงอัพเดทให้ครบทุกตัวเลยนะคับ) ตัวล่าสุดเล่นได้จนจบ charpter 14 เลยไม่มีปัญหานะคับ ตอนเล่นปิดเน็ตด้วยนะคับ
    ไปตามนี้เลยคับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=98860