ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หัวข้อ: Red Alert 2 Yuri's Revenge noline

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 129

Red Alert 2 Yuri's Revenge noline

Red Alert 2 Yuri's Revenge noline

ความต้องการของระบบ
    - Windows 95/98/XP S1-S3/Vista/Win7/NT 6.0/2000/Millennium Solo PlayPII 266 or better
    - 64 MB of RAM
    - 2 MB of Video RAM 16 bit color
    - Direct Sound Compliant Sound Card

MediaFire
    Part01
    Part02

โหลดเกมครบ 2 พาทให้แตกไฟล์
    เสร็จแล้วโหลด Crack ก๊อป ไปวางทับตัวเกมที่ Red Alert 2 ครับ

Crack

วิธีเล่นออนไลน์
    โหลดโปรแกรมไปติดตั้ง
    hamachi และ GameRanger
    แล้วโหลดตามขั้นตอนครับ
    • ทำการติดตั้งครับ เมื่อ มันถามหาไอดี ให้เลือก ว่าเรายังไม่มี ID ครับ (ผมก็จำไม่ได้) แล้วมัครตามขั้นตอน
    • เมื่อมันถามหา Invite code.. อะไรสักอย่างข้ามไปเลยครับ เมื่อสมัครเสร็จอย่าลืมเข้าไปยืนยันสมาชิกใน Email ด้วยละ
    • เมื่อลอคอินเข้าโปรแกรมเสร็จ จะได้หน้าต่างนี้ ให้หาเกม Red Alert 2 ครับ

เมื่อเข้าห้องมาแล้ว รอจนกว่าห้องจะพร้อมครับ แล้วหัวห้องจะเริ่มเข้าเกมก่อน แล้วเราจะเข้าได้ทีหลังครับ เมื่อเข้าเกมมาแล้ว ไม่ต้องทำอะไรครับ ตัวโปรแกรมจะทำเข้าห้องให้เราเองทั้งหมด

วิธีครีห้อง
    • ให้กดที่ปุ่ม Host ครับ แล้วให้หาชื่อเกม ที่เราอยากจะครีครับ สามารถใส่พาส จำนวนคนเล่นได้ด้วยครับ ตามรูป

เสร็จแล้ว รอคนเข้ามาครับ เมื่อพร้อมแล้วก็กดปุ่ม start เลยนะครับ แล้วตัวโปรแกรมจะทำให้เราเอง อัติโนมัท

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    178
    ได้รับคำขอบคุณ: 160
    ขอบคุณครับ หาวิธีอยู่นาน และ หาตัวเกมด้วย 'w'

กล่าวขอบคุณ
    464
    ไม่เห็นมีคนไทยเลยอยากให้คนไทยมาเล่นกันเยอะๆ

กล่าวขอบคุณ
    464
    ID AssAssINs จอยกันมาเยอะๆนะครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่นครับชื่อ top มาเจอได้ครับ......