ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

พี่ครับ ผมกังวลมากเลยครับ

พอดี ผมมีอะไรกับแฟน แต่ว่ามันไม่เข้าอ่าครับ และผมก็ไม่ได้ป้องกันด้วยอ่าครับพี่ แฟนผมมีโอกาสตั้งครรภ์ไหมอ่าครับ พอดี วันนี้ของเดือนที่แล้วประจำเดือนแฟนผมมาอ่าครับ แล้วมีโอกาสคลาดเคลื่อนได้ไหมอ่าครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    57
    เอาเรื่องจริงนะครับพี่ ผมมีอะไร แต่ไม่เข้าไปนะครับพี่หมายถึง หนอนยังไม่เข้าไปในรังนะครับพี่

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A BETTER MAN อ่านกระทู้
    ขอแสดงความยินดีด้วย คุณกำลังจะได้เป็นพ่อคนแล้ว อิอิ
    อย่าพึ่งด่วนสิครับ คนอื่นเค้าตกใจนะ อย่าพึ่งพูดแบบนี้ครับเค้ากังวลเปล่าๆ

จขกท ครับใจเย็นๆก่อน ที่ว่าไม่เข้านี่คืออะไร คือไม่ได้ยัดเข้าใช่มั้ยครับ แล้วที่ว่าประจำเดือน เดือนที่แล้วมาวันนี้ หมายความว่าเดือนนี้ยังไม่มาเหรอรครับ?

ถ้าัยังไม่มาก็อย่าพึ่งตกใจครับ มันอาจจะคลาดเคลื่อ 2-3 หรือเป็นสัปดาห์ก็เป็นไปได้นะครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ xxxlnwjung1 อ่านกระทู้
    อย่าพึ่งด่วนสิครับ คนอื่นเค้าตกใจนะ อย่าพึ่งพูดแบบนี้ครับเค้ากังวลเปล่าๆ

จขกท ครับใจเย็นๆก่อน ที่ว่าไม่เข้านี่คืออะไร คือไม่ได้ยัดเข้าใช่มั้ยครับ แล้วที่ว่าประจำเดือน เดือนที่แล้วมาวันนี้ หมายความว่าเดือนนี้ยังไม่มาเหรอรครับ?

ถ้าัยังไม่มาก็อย่าพึ่งตกใจครับ มันอาจจะคลาดเคลื่อ 2-3 หรือเป็นสัปดาห์ก็เป็นไปได้นะครับ
    ผมหมายถึงว่า ผมยังไม่ได้ยัดเข้าไปครับ และที่ว่าประจำเดือนมาอ่าครับ ผมหมายถึงว่า แฟนผมประจำเดือนมาวันที่ 3 สิงหาครับ

กล่าวขอบคุณ
    91
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ไม่เข้าหมายถึง อวัยวะเพศชายของคุณไม่เข้าช่องคลอดสินะครับ

มีโอกาสท้องครับแต่ยากมาก เพราะ คุณไม่ได้หลั่งน้ำเชื้อเข้าไปในช่องคลอด แต่อย่าลืมนะครับว่า น้ำหล่อลื่นก็มีอสุจิอยู่ด้วยเช่นกัน แต่โอกาสยากครับที่จะเข้าไปถึงมดลูก

ปล. อายุเท่าไหร่วะครับ ในเมื่อว้อนอยากจะทำให้คำนึงถึงผลที่จะเกิดขึ้นในอนาคตด้วยนะครับ
    ปล. 2 ถุงยางไม่แพงหรอกนะครับ (ตู้ในห้าง20บาท)

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    ไม่เข้าในรังไข่ นี่คือ สอดไม่สุด หรือไม่ได้สอดเลยอ่ะคับ ? -0-
    ยังไงก็รอดูก่อนเถอะคับ มันก็มีโอกาสที่จะเลื่อนได้นะ ปจด.

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    คุณแตกรึป่าวครับ
    ถ้าคุณไม่แตก โอกาส ไม่ตั้งท้อง สูงครับ
    ไม่ต้องห่วง
    รับประกันครับผม

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    ใช่ครับใจร่มๆรอดูไปก่อนถ้ากังวลจริงๆก็ไปพบแพทย์ดูครับ มันอาจจะเป็นอะไรอย่างอื่นก็เป็นได้
    ไม่ว่าจะเห็นอะไรก็ตามแต่ถ้าอยากจะให้คนรอบข้างมีความสุข... ก็จงยิ้ม

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ freedomNUTz5 อ่านกระทู้
    คุณแตกรึป่าวครับ
    ถ้าคุณไม่แตก โอกาส ไม่ตั้งท้อง สูงครับ
    ไม่ต้องห่วง
    รับประกันครับผม
    ไม่แตกครับพี่

กล่าวขอบคุณ
    57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ moonbriswam อ่านกระทู้
    ไม่เข้าในรังไข่ นี่คือ สอดไม่สุด หรือไม่ได้สอดเลยอ่ะคับ ? -0-
    ยังไงก็รอดูก่อนเถอะคับ มันก็มีโอกาสที่จะเลื่อนได้นะ ปจด.
    สอดไม่เข้าครับพี่

กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ทั้งไม่ใส่ทั้งไม่เสร็จ ไม่ท้องหรอกครับ ผู้หญิงประจำเดือนมาไม่ตรงเป๊ะๆทุกเดือนหรอกครับ ยิ่งแฟนมีความเครียดความกังวล มันมาช้าก็ไม่แปลกหรอกครับ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    จำความรู้สึกนี้ไว้นะ โฮ๊ะๆ เพราะคุณต้องลองเป็นครั้งที่สองเเน่ๆ <เดี๋ยวนี้เห็น เดินไปไหนก็มีเเต่ตู้ไอ่นั่นนิ = =>

เเต่สำหรับผม เก็บความ เวอร์จินไว้ดีกว่า ^ ^" เวลาผู้หญิงถาม ยืดอกบอกไปเลยว่า ยัง จิ้นอยู่ ฮ่าๆ

เหมือน เก้า ไงครับ ~

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    สอดก็ไม่สอด แตกก็ไม่แตก ตกลงคำว่ามีอะไรของคุณนี่หมายความว่ายังไงกันแน่