ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413

อยากหางาน part time ทำครับ แนะนำหน่อย [ไม่เอางานในเน็ต]

ตอนนี้ผมเรียนปวช ปี2ครับ แนะนำงานparttime ให้หน่อยครับเพราะต้องส่งรถหาเงินเรียน แนะนำหน่อยครับแต่ไม่อยากทำตำแหน่งคิดเงินอ่าครับแบบเซเว่นอ่ะไม่เอา

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    เด็กเสิร์ฟ ขับรถส่งของ บลา บลา บลา

ขายก้นให้ผมก็ได้นะ เงินดี สุขภาพดีด้วย อิอิอิอิอิ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ผมแนะนำแบบ ลับๆ ผมเคย เป็นวินมอไซต์ตอนดึกๆนะ อยู่หน้าเซเว่น เพราะรถโดยสารมันไม่วิ่ง

ทำเล่นๆดู คนก็มาเรื่อยๆ

ได้คนละ 50 - 100 ขับก็ไม่ไกล แปปเดียว 300+ ชั่วโมงนึงอย่างน้อยได้ 100 นึง

เดือนนึงก็หลักหมื่น ทำไม่กี่ชั่วโมงก็ได้เยอะ มาคิด เอ้อ วิน*****เงินดีหวะ 555

แต่วิ่งเถื่อนมันอันตราย

ถ้ามีเวลาอีกนิด ยิ่งชั่วโมงกลับของผู้คน ตอนผับปิดไรงี้ ไปจอดรอ โกยมาเลยจ้า ชั่วโมงนึงได้ 200-300 อย่างต่ำ

เงินเดือน 15,000 เท่า ป.ตรีละครับ วินมอไซต์
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ballba : 21st December 2012 เมื่อ 20:55

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    340
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakiann123 อ่านกระทู้
    เด็กเสิร์ฟ ขับรถส่งของ บลา บลา บลา

ขายก้นให้ผมก็ได้นะ เงินดี สุขภาพดีด้วย อิอิอิอิอิ
    อย่าเลยครับ 55555555555555

กล่าวขอบคุณ
    600
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    พนักงาน7-11ล่ะ หรือพนักงานที่ร้านหนังสือ se ed ก็ได้ผมเห็นมันขึ้รป้ายว่ารับพนักงานpart time ว่างเวลาไหนคุยได้(ไม่รู้ทุกทีปะนะแต่ที่ผมเห็นคือที่ ฟิวเจอรังสิตอะนะ= =)

กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    ก็พวก เซ่เว่น KFC พิซซ่า เซเว่นเซ่น แบบนี้ครับ