ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

PangThaiplay
    กล่าวขอบคุณ
    370
    ได้รับคำขอบคุณ: 213

สอบถามเกี่ยวกับเกม Hitman ครับ

คือผมเล่น Hitman Absolution มาได้ซักพักนึงแล้วครับ ก็คิดว่าเป็นเกม Stealth ที่สนุกดีครับ ผมคิดว่าอยากจะไปเล่นพวกภาคเก่าๆเช่น ภาค Blood and money อะไรพวกนี้ดูมั่ง แต่อยากทราบว่า วิธีเล่น รูปแบบการเล่น หรือ Features ต่างๆ นี่มีอะไรแตกต่างกันมากมั้ยครับผม

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ บางอย่างก็ดูจะง่ายกว่าเก่า บางอย่างก็ดูท้าทายหรือยากกว่าเก่า สรุปแล้วคงจะจัดมาเล่นครับผม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pangblackarmy : 9th March 2014 เมื่อ 19:13
    ขอฝากกลุ่มและเพจเกม Mount&Blade ด้วยครับบผมเพจ Mount&Blade Thailand กลุ่ม Mount&Blade Thailand

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เซ็ง
    Bangkok,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    2,186
    ได้รับคำขอบคุณ: 214
    blood money สนุกมากครับแต่ไม่มีระบบ Instinc เหมือน Absolution

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

เกิดมาเพื่อเล่นเกม-ดูหนัง
    กล่าวขอบคุณ
    5,824
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,374
    Blog Entries
    1
    แตกต่างกันเยอะเลยนะภาคเก่าๆ ตัวช่วยเราไม่มากเท่าภาค Absolution ยิ่งภาคเก่าๆ ลากศพแต่ละทีอย่างลุ้นมาใครจะเข้ามาเห็น
    การฆ่าเป้าหมายไม่มีตัวเลือกให้มากเหมือน Absolution ที่ว่าจะจัดการศัตรูด้วยวิธีไหนในสถานการณ์นั้นๆ เล่นแล้วกดดันกว่า จุดสำคัญเลยคือมันไม่มีระบบ Cover

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

God of mischief
    กล่าวขอบคุณ
    716
    ได้รับคำขอบคุณ: 340
    ผมว่าภาคแรก - ภาค blood and money ระบบการเล่นไม่ค่อยแตกต่างกันมากเท่าไรนะครับ เป็นเกมที่ย้อนกลับไปเล่นได้ทุกภาคครับ รูปแบบการเล่นไม่น่าเบื่อ อยากจะฆ่าวิธีไหนก็ตามสะดวก ลอบยิงไกล วางระเบิด หรือเดินเอาปืนไปยิงแสกหน้าก็ได้ ส่วนใหญ่เควสมันขอให้เป้าหมายตายก็พอ อิอิ

ที่ต่างกับ Absolution แบบชัดๆก็ระบบเปลี่ยนชุด คือ ภาคก่อนๆใส่ชุดใครก็เป็นพวกนั้น ภาคใหม่คือใส่ชุดเดียวกันดันโดน NPC จับได้ = ="

ภาคแรกแนะนำ มีดเล่มเดียวเคลียร์ได้ทุกด่านครับ ^^
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย White_hand : 9th March 2014 เมื่อ 19:11

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

{ The Dark Life }
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,464
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้
    ผมว่าภาคแรก - ภาค blood and money ระบบการเล่นไม่ค่อยแตกต่างกันมากเท่าไรนะครับ เป็นเกมที่ย้อนกลับไปเล่นได้ทุกภาคครับ รูปแบบการเล่นไม่น่าเบื่อ อยากจะฆ่าวิธีไหนก็ตามสะดวก ลอบยิงไกล วางระเบิด หรือเดินเอาปืนไปยิงแสกหน้าก็ได้ ส่วนใหญ่เควสมันขอให้เป้าหมายตายก็พอ อิอิ

ที่ต่างกับ Absolution แบบชัดๆก็ระบบเปลี่ยนชุด คือ ภาคก่อนๆใส่ชุดใครก็เป็นพวกนั้น ภาคใหม่คือใส่ชุดเดียวกันดันโดน NPC จับได้ = ="

ภาคแรกแนะนำ มีดเล่มเดียวเคลียร์ได้ทุกด่านครับ ^^
    ใช่ ผมไม่ค่อยชอบเลย ที่ใส่ชุดเหมือนใครมันจะจับได้ตลอด เซ็งจุดนี้จุดเดียวเลย
    blood and money ถูกใจสุดแหระ เล่นยังไงก็ไม่เบื่อ ไม่เข้าใจเหมือนกัน 555

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

lalalalisa
    กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,889
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ White_hand อ่านกระทู้

ภาคAbsolution ก้เนียนได้นะคับ มันจะมีปุ่มที่กดลูบหัวปิดโค๊ดด้านหลังหัวไม่ใช่หรอคับ เเล้วมันจะจับไม่ได้ ถ้าผมจำไม่ผิดนะ ^^!

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

You're like a Dead Sea!
    กล่าวขอบคุณ
    2,595
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,114
    ภาคก่อนนี่แทบต้องซุยเองเกือบหมดเลย
    มันไม่มีระบบ Instinct แทบจะเอาปืนไปบู๊ก็คงไม่ไหว
    เข้า Cover ก็ไม่ได้ กดล็อคเป้ายิงแบบ quickshot ก็ไม่ได้

แต่ถ้าชอบก็ลองหามาเล่นดูครับสนุกดี
    Intel Core i5-2500 CPU @3.30GHz, 8.0GB RAM, NVIDIA GeForce GT 750

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    blood and money ถ้าเทียบกับเกมส์ อื่นคือ dead rising / Absolut ถ้าเทียบกับเกมสือื่นคือ สปินเตอร์เซล คงเข้าใจนะครับ ฮ่าๆ
    ๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩๑๑۩۞۩๑o Chloe ๑۞๑๑۩ﺴﺴ۩๑๑۩۞۩

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: