ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 388

[PC]vHarry Potter and the Goblet of Fire/FULL 995 MB/แฮร์รี่ พอตเตอร์กับถ้วยอัคนี[ONE2UP]

SCREENSHOT

VIDEO

รายละเอียดเกมส์

เกมเป็นการดำเนินเรื่องแบบในหนัง โดยจะเน้นให้เราเข้าไปเก็บไอเท็มตามภารกิจโดยใช้เวทมนตร์ที่มีอยู่และเน้นการผสมเวทมนต์กับเพื่อนๆ

ความต้องการขั้นต่ำของระบบ

1.2GHz Processor
    256MB RAM
    1.2GB Hard Disk Space
    32MB ATi Radeon 7500 or nVidia GeForce Class Video Card
    DirectX compatible Sound Card
    DirectX 9.0c

DOWNLOAD

มี 5 พารท์

วิธีลงเกมส์

แตกไฟล์ เข้าไปในโฟลเดอร์เล่นเกมได้เลยครับ

_______________________________________________________________________________________________________

สุดท้ายก็ฝากขอบคุณทุกๆคนที่โหลดเกมของผมครับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย KoeinwZ : 10th November 2014 เมื่อ 01:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Performance
    กล่าวขอบคุณ
    117
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    โอ้วเกมส์ในตำนาน เป็น1ในภาคที่เล่นไม่จบ เพราะระบบได้ต่างไปจาก3ภาคพอสมควร ตอนเด้กเล่นไปๆ งงไปหมดให้ไปตรงไหนอะไรยังไง ตอนนี้มาตามเก็บแล้วจ้า

Fuuu' ..

กล่าวขอบคุณ
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ `Hell อ่านกระทู้
    โอ้วเกมส์ในตำนาน เป็น1ในภาคที่เล่นไม่จบ เพราะระบบได้ต่างไปจาก3ภาคพอสมควร ตอนเด้กเล่นไปๆ งงไปหมดให้ไปตรงไหนอะไรยังไง ตอนนี้มาตามเก็บแล้วจ้า
    555 ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดันนะครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ

กล่าวขอบคุณ
    1
    นานๆครั้งมาดันนนนคับบบ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ขออนุญาติดันนะครับ เผื่อมีใครกำลังหาหรือสนใจ