ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657

ก็เธออยากมีกิ๊กหนี่น่า...

วัยรุ่นสมัยใหม่ ใจถึง..สื่อวิบัติโลก!

ก็น้องเขาน่ารักก็เลยอยากมาพักที่ใจ...พวกพี่,น้อง,ลุง,ป้าน้าอา,เสี่ย,และมาดาม

*จุดประสงค์หลัก.. การชี้ชัดกับวัยรุ่นสมัยนี้ ว่าเสื่อมทั้งสารของผู้ให้และผู้เสพติด และด้านอายุกับพฤติกรรมที่ไม่เหมาสมอย่างยิ่ง! และย้ำเตือนเหล่าอนาคตของไทย..ด้วยครับ(หากถามว่าละเมิดสิทธิส่วนบุคคลไหม.."ตูจะประจานเฟ้ย!")
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

PlayStationFanboy & AKB48
    Saitama,Japan Chaiyaphum,Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,259
    ได้รับคำขอบคุณ: 137
    เดี๋ยวไปจัดหนัก...ฮ่าๆ

กล่าวขอบคุณ
    933
    ได้รับคำขอบคุณ: 88
    เจอhi5ประจำพวกนี้ ตัวอย่างที่ไม่ดีเลยทำตามๆกันหมดเห็นผุ้หญิงเป็นแบบนี้หมด

Persona!
    Somewhere I Belong.
    กล่าวขอบคุณ
    1,654
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    ภาษาอะไรอะครับ อ่านไม่ออก

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

- Deception Inception -
    กล่าวขอบคุณ
    1,175
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,879
    โอ๊ยเมื่อก่อนบ่อยมากใน HI5 เข้าไปนึกว่าอยู่ในผับ แสงสีนี้เต็มที่
    ตอนนี้เห็นเริ่มตามมาใน Facebook ล่ะ

ผมไม่ชอบจริงๆพวกนี้ ถ้าทำตัวดีๆหน่อย
    ผมว่าก็น่ารักน่ะ แต่สก๊อยแบบนี้ ผมไม่เอามาเป็นแฟนหรอก

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 13 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ SoNy009 อ่านกระทู้
    โอ๊ยเมื่อก่อนบ่อยมากใน HI5 เข้าไปนึกว่าอยู่ในผับ แสงสีนี้เต็มที่
    ตอนนี้เห็นเริ่มตามมาใน Facebook ล่ะ

ผมไม่ชอบจริงๆพวกนี้ ถ้าทำตัวดีๆหน่อย
    ผมว่าก็น่ารักน่ะ แต่สก๊อยแบบนี้ ผมไม่เอามาเป็นแฟนหรอก

เห็นด้วยครับ สก๊อยเต็มไปหมด มองดูแล้วไม่เสียดายตัวบ้างรึไง บางคนก็สวยนะ แต่ไม่น่าเป็นแบบนี้อะ

แล้วบางทีพวกที่หน้าตาประหลาดๆ เป็นสก๊อยน่ะ มันไม่ได้เข้าเลยนะ!

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เด็กคุณBlitzค่ะXD
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    ทำตัวเองให้ต่ำค่าลงในสายของเราอะนะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1,162
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    ภาษาอะไรนั่น โครตงง !!!
    ลายเซ็นนี้สีส้มจริงๆนะ

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    ,, ถ้าให้ปู่ช่วย ปู่จะแปลได้มั้ยครับ ! = o = ;

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

Weapon XI : Deadpool
    Here's You Contact
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 502
    น้องครับ ไปเอากับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 22 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,657
    ก็แบบนี้แหละ..ประเทศไทย.. เห็นแล้วหงุดหงิดเลย
    "ชอบหันหลังกลับทุกครั้ง.. เมื่อตอนเวลาหันหลังหนีศัตรู"

No Mercy,Holocaust
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,554
    ค่าของผู้หญิง ผมวัดทีนิสัย จิตใจ บุคลิกครับ เธอทำตัวเธอเองให้ดูต่ำลง พ่อแม่เขาชอบหรอที่เห็นลูกทำแบบนี้ เรื่องบนเตืยงเรื่องอะไรเนี่ยมันเป็นเรื่องที่ยังไม่ควรมีเลย ผัว เมียอายุแค่นี้ก็ไม่เหมาะที่จะมีเลยนะ รอจบมหาลัยมีงานทำดีกว่าไหม ไม่ต้องลำบากด้วย ผู้หญิงต่อให้สวยแค่ไหน ระดับ นางงามโคตร 3โลก แต่นิสัยเจ้าชู้ นิสัยรักจอมปลอมเดี๋ยวก็เลิก เดี๋ยวก็รัก ผมจะไม่รักผู้หญิงแบบนั้น เพราะถึงเรารักไป คนแบบนี้รักแล้วทิ้ง ผมก็ไม่เรียกว่ารักแท้หรอกครับ ถ้าผู้หญิงคนนึงเคยผ่านใครมาแล้ว โดนข่มขืนหรือโดนทิ้งเนี่ย แต่มีนิสัยดี แล้วรักแบบจริงจัง รักแท้ ไม่เจ้าชู้ พร้อมเป็นแม่คนเนี่ย แม้ว่าลูกในท้องจะไม่ใช่ลูกผม ผมก็รักได้ ครับ บริสุทธิ์หรือไม่ผมไม่สนครับ
    บัดนี้ผมยังไม่มีแฟนเลย อกหัก 7 ครั้ง เอ้ย ก็นะ จีบก็ไม่เป็นมุ่งแต่เรียน+วาดรูป ทำเพื่อตัวเอง เพื่อพ่อแม่ภูมิใจก่อน คว้าความฝัน คว้าปริญญาให้พ่อแม่ภูมิใจก่อนดีกว่า ตอนนี้ผมอายุ แค่ 17มันยังไม่ถึงเวลา
    เป็นเพื่อนที่ดีกับสาวๆในห้องก็พอแล้ว(แต่ส่วนใหญ่แกไปกวน-*- โดนด่าขี้เซาเป็นแน่เล่น หลับครอกกกฟี้)

แต่
    ส่วนตัว(มาแบบกวนๆ)--------------------------------------------
    ผมชอบผู้หญิงแบบว่า คนดีๆ ผอมๆ หน้าตาดี โมเอะก็พอแล้ว ขาวไม่ขาวไม่สน ผิวแทนก็พอ 555+
    เดี๋ยวน้องในรูป คุณสมบัติเกินกว่าที่ผมบอกไว้ เสียแค่นิสัย ขอหน่อยนะ
    //โดนถีบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PeaceterZero : 23rd October 2011 เมื่อ 00:18

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Slalom Land *0*
    กล่าวขอบคุณ
    519
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    อนาคตเด็กไทย

คนที่ร้องไห้ในวันนี้คือคนที่เข้มแข็งในวันข้างหน้า !!!

กล่าวขอบคุณ
    846
    ได้รับคำขอบคุณ: 207
    ผมอ่านออกนะแต่ไม่ชอบเลย

เว็ป JKG เป็นเว็บที่ผมรักที่สุดเพราะมัน อ่านง่ายมาก

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมว่าเซ็นเซอ เบอร์ กับ เมวเค้าหน่อยดีไหมครับ เผื่อเจ้าตัวไม่รู้ว่าคุณเอามาโพส

กล่าวขอบคุณ
    501
    ได้รับคำขอบคุณ: 187
    ไม่เซ็นผมก็ไม่แอดครับ กลัวแอดไปคุยกันไม่รู้เรื่อง หน่ะ

กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JamiesMc'Avoid อ่านกระทู้
    น้องครับ ไปเอากับ
    555555 ใช่เลย
    ความรู้ไม่ใช่ปัญญา !

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    ผู้หญิงแบบนี้มีไว้เล่นคนสำหรับผม

กล่าวขอบคุณ
    2,279
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    เรื่องความฮาเอาไป1000LIKEเลย

แต่เรื่องภาษาติด - นะเออ

BaH Keyboardist
    กล่าวขอบคุณ
    566
    ได้รับคำขอบคุณ: 983
    1
    ผมแปลออกหมดนะ

อายุ 16 เอง อนาคตเอาไปไว้ไหนหมดเนี่ย วันข้างหน้าจะไม่แปลกใจเลยถ้าเห็นเด็ก ป.5-ป.6 มาพิมพ์โชว์ตัวแบบนี้บ้าง
    วิจารณ์ไม่ว่า ดราม่ากระทู้บิน
    ก่อนพิมพ์ คิดไตร่ตรองให้ดี จะได้ไม่ทะเลาะกัน
    กรุณาใช้ภาษาไทยให้ถูกต้อง ผิดนิดหน่อยไม่ว่า แต่อย่าให้มันเกินไป คนเราผิดพลาดกันได้ ส่วนใครจะเตือนก็เตือนดีๆ อย่าไปแขวะ จะได้ไม่ทะเลาะกัน

27. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    372
    ได้รับคำขอบคุณ: 350
    HI5 แว๊นด์&สก๊อยเยอะ ... คาดว่ามากกว่า79%เป็นสก๊อย

Facebook เดี๋ยวนี้สก๊อยเริ่มมาหล่ะ แต่ก็ยังเป็นส่วนน้อย

Twitter ไม่คิดว่ามันจะมี เพราะเด็กสก็อย ไม่น่าจะเรียกจบ(ท้อง&มีเรื่องซะก่อน) ((ทวิตเตอร์มันเป็นภาษาอังกฤษ))

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ล่ามเขมรแปลเป็นไทยทีครับ!

เรปล่างเป็นเกย์
    ดวงจันทร์ เเต่โดนNASAปกปิด
    กล่าวขอบคุณ
    3,264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,636
    ‎"แล้วเฟสบุค สังคมออนไลน์อันดับหนึ่งของโลก จะกลายเป็นสลัมด้วยน้ำมือพี่ไทยแบบฮิห้ามั้ย พวกเธอว์จงติดตามกันต่อไปนะเออว์" : credit ซาเลมาคอม คอมเม้นต์ที่142 ดราม่าเเอดดิก (กระชากหน้ากากตัวปลอมตอเเหล)

Default is Everything
    ในใจของใครบางคน
    กล่าวขอบคุณ
    550
    ได้รับคำขอบคุณ: 400
    อยากจะแปลให้นะ แต่ไม่ไหว 555
    SUPERMAN

กล่าวขอบคุณ
    251
    ได้รับคำขอบคุณ: 84
    อ่านบ่ออก