ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

BLG Games TEAM
    กล่าวขอบคุณ
    1,676
    ได้รับคำขอบคุณ: 48,884

**[1.LINK] ROCKSMITH - 2012 - FULL - 6 GB + CRACK + REPACK - GF-PL-PF

FULL GAME + CRACK !! (6 GB)

Introducing the next stage in the evolution of the guitar game. Rocksmith™, the first and only game where you can plug into any real guitar.

When we say any guitar we mean any guitar.

Whether it’s the guitar sitting in your attic, your cherished faithful steed, or the guitar you have yet to buy, Rocksmith lets you plug any guitar into your Xbox 360® or PlayStation®3 system.

Difficulty settings that adapt to your ability.

You love a challenge, but hate being overwhelmed. With addicting gameplay that adapts to your personal skill level, you will automatically progress from single notes to complex chords without getting in over your head.

Lots of music. Lots of styles.

One of the most satisfying moments for any guitar player is hearing yourself play your favorite song for the first time.

Rocksmith has amassed an amazing library of songs from different music genres allowing players to experience that moment first hand.

Play songs instead of just learning them.

You want to play new songs, but you don't want to labor through tablature or cringe through poorly produced videos. No problem.

Rocksmith will not only present you with new songs, but will also challenge you to step away from the notes on screen and play songs by memory.

Nothing compares to playing a real guitar. Except playing Rocksmith.
    source: http://rocksmith.ubi.com/rocksmith/en-US/home/

Game genre: casual, simulation
    Developer: Ubisoft Studios
    Publisher: Ubisoft

Game Release Date
    16 October 2012 Worldwide
    18 October 2012 Europe
    16 October 2012 USA

Game mode single / multiplayer
    Multiplayer: podzielony ekran

System requirements Core 2 Duo 2.0 GHz, 2 GB RAM (2.5 GB RAM - Vista/7), graphic card 256 MB (GeForce 8600 or better), 12 GB HDD, Windows Vista/7

Rocksmith [FULL UNLOCKED] - 6 GB

CRACK.ONLY-TiNYiSO
    GAME FRONT - PUTLOCKER - ZiPPYSHARE

PUTLOCKER 1.LINK or. PUTLOCKER 1.LINK

GAME FRONT (500MB)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07
    PART.08 - PART.09 - PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14

PUTLOCKER (500MB)
    PART.01 - PART.02 - PART.03 - PART.04 - PART.05 - PART.06 - PART.07
    PART.08 - PART.09 - PART.10 - PART.11 - PART.12 - PART.13 - PART.14

**ลิ้งค์ดาว์นโหลด แทนกันใด้ [Download links are interchangeable]

Password: blackload-game.blogspot.com

INSTALL NOTES
    1. Unrar.
    2. Copy Crack.
    3. Play the game.
    4. Support the software developers. If you like this game, BUY IT!

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gii1818 : 23rd October 2012 เมื่อ 00:59

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    เกมส์แนวไหนอ่ะคับ

คิดถึงบอร์ดเก่า
    กล่าวขอบคุณ
    4,469
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,789
    เจิมให้นะครับ + เป็นกำลังใจให้นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    น่าเล่นจังเป็นกำลังใจให้ครับ เล่นเหมือนguitar hero หรือเปล่าวหว่า

>>Advanced crazy game<<
    กล่าวขอบคุณ
    5,209
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,565
    Blog Entries
    1
    เจิมมมมแถมกําลังใจในการอัพครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    Rocksmith เป็นเกมที่ต้องเอากีต้าร์ไฟฟ้าจริงๆมาเสียบครับ
    คือต้องมีสายนำสัญญาณ อุปกรณ์นี้
    จะนำสัญาณเสียงจาก กีตาร์จริงๆ เข้าไปที่เครื่อง Console หรือ PC ของเราๆ นี่แหละ
    แล้วเอาไปประมวลผลในเกมส์ Rocksmith เป็นเกมส์แนวดนตรีเกมส์แรกที่ใช้ต่อพ่วงกับอุปกรณ์จริงครับใช้กีตาร์จริงๆ
    มาเสียบเล่นกันเลยทีเดียว วิวัฒนาการจากกีตาร์พลาสติก ห้าปุ่ม มาเป็น หกสาย ยี่สิบสองเฟรต เลยแหละ
    นอกจากจะมีเกมส์หลักแล้วก็ยังมีมินิเกมส์มาให้อีกมากมาย

ซึ่งสายของ Rocksmith สั่งซื้อจาก Play Asia ครับ

ลักษณะการเล่นคล้ายๆกับ Guitar Hero, Rockband ที่เราเคยๆกันนั่นแหละครับแต่มีโน๊ตอยู่หกสี แทนสายกีตาร์ทั้งหก
    และยังมีเลขบอกลำดับเฟรตเข้ามาเกี่ยวด้วย วิธีเล่นก็ง่ายๆสั้นๆ ดีดให้ตรงเฟรต ตรงสาย เหมือนกีต้ร์จริง
    เกมส์จะเริ่มให้คุณตั้งแต่เบสิคกันเลยทีเดียวระบบของเกมส์จะคอยตรวจสอบความสามารถของผู้เล่น
    โดยจะเริ่มจากป้อนโน๊ตง่ายๆก่อน เมื่อคุณคุ้นเคยจนทำคะแนนในเพลงนั้นๆ
    ได้ถึงจุดหนึ่ง ระบบจะป้อนโน๊ตเพิ่มขึ้นในรอบการเล่นรอบต่อไป และเป็นอย่างนี้ไปเรื่อยๆ จนสุดที่ 100,000 point ในแต่ละเพลง ในการทำคะแนนสูงๆของแต่ละเพลงนั้น สิ่งที่คุณจะได้เป็นรางวัลคือ Item Effect กีตาร์ (เดี๋ยวเล่าต่อทีหลัง)
    เช่นผมเล่นเพลง Run back to your side ของ Eric Clapton ได้เกิน 60,000 Point
    ผมจะได้ Effect ฺBox แบบ Sunset Blues ที่ใช้ในเพลงนี้เป็นรางวัล ในทางกลับกัน
    ถ้าเลือกระบบ แบบ ความยากปรับระดับลง ก็จะเจอโน๊ตแบบยากสุดๆแล้วตัวเกมส์จะปรับลงให้เหมาะสมกับฝีมือคุณเอง

มีปรับเสียงเหมือนของจริงด้วย คือจำลองการเล่นจริงเลย

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ciel' etoile
    กล่าวขอบคุณ
    2,364
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    ขอบคุนครับรอมานานแล้วววววววววว ต่อกีต้าร์ตรงเข้าคอมได้เลยใช่มั้ยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อยากรู้ว่าไอ ตัวแปลงสายแจ็คเป็น usb นี่หาซื้อที่ไหนอะ อยากเล่น 55

กล่าวขอบคุณ
    10
    Play Asia น่าจะมีนะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ okok อ่านกระทู้
    เล่นคีย์บอร์ดได้หรือเปล่า ผมมีกีตาร์โปร่งเสียบไฟฟ้าได้ใช้ได้ไหม สายต่อเป็นแบบไหนอยากเล่น ขอบคุณ
    กีต้าร์ขอมีสายเสียบพอ อคูสติคไฟฟ้า กีต้าร์ไฟฟ้า มีช่องเสียบ + สายเสียบ Rocksmith ก็ได้เลย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83
    เกมส์น้าเล่นดีครับ + เจิมให้ๆ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ไร้สาระไปวัน ๆ ! ™
    กล่าวขอบคุณ
    71
    ได้รับคำขอบคุณ: 817
    เจิมให้ครับ !
    FC Barcelona Forever ~

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ciel' etoile
    กล่าวขอบคุณ
    2,364
    ได้รับคำขอบคุณ: 322
    ทำไมของผมลงแคร๊กแล้วกดเข้าเกมส์ มันขึ้นว่า Please make sure Steam is running to launch the game

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    แคร๊กยังไม่ สมบูรณ์ ครับ
    CRACK (Not working!! wait for proper crack.)

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    461
    ได้รับคำขอบคุณ: 639
    โดนมาก เพลงนี้

มาเป็นกำลังใจให้เช่นเคย นะ ครับ

21. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    713
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Ibanez พร้อม!!!

Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 863
    ผมเคยดูในรายการแฟนพันธุ์แท้ตอนกีตาร์เขาบอกว่าเกมนี้กล่องแท้รุ่นลิมิเต็ดจะแถมกีตาร์มาให้ด้วยครับลองไปหากันดู

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    โอโหคนมีกีตาร์กันเต็มเลย

โหลดกันใหญ่ =_=

กล่าวขอบคุณ
    396
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    ผมนึกว่าจะไม่ออก PC ซะแล้ว
    OMG!!

The Reds go on!!
    Anfield Road...!!
    กล่าวขอบคุณ
    4,450
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,649
    ช่วงนี้มีเกมเก่าๆ พอร์ตลง PC เต็มเลยแฮะ
    ** แซวนิดหน่อยได้ แต่อย่าดูถูกคนอื่นด้วยการเอาเรื่องของคนอื่นมาข่ม **

.......NARUTO.......
    หมู่บ้านโคโนฮะงาคุเระ
    กล่าวขอบคุณ
    466
    ได้รับคำขอบคุณ: 227
    น่าเล่นดี เเต่เป็นเกมเเนวไหนอะครับ

รักหงส์แดงยิ่งชีพ
    กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 422
    Blog Entries
    1
    Fender JP1993 คอมไม่พร้อม แหะๆ แปะไว้ก่อนรอยกเครื่องคอมใหม่จะมาสูบเน้อ
    League of Legends[AofZR1]
    ADC/MID/SUP/JG

18+ มาละเจ้า
    กล่าวขอบคุณ
    210
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,032
    ได้ crack มาละขอลองก่อนว่าได้ไหม....

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ใช้คีบอร์ดเล่นได้ไหมครับ

I'M THE RED ARMY !
    กล่าวขอบคุณ
    1,603
    ได้รับคำขอบคุณ: 976
    มีกีต้าโปร่งอ่ะ อยากเล่นมากๆ เลย

.:: DAVID DE GEA ::.