ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    278
    ได้รับคำขอบคุณ: 437

Arrow ทึ่ง ! ณ เวลานี้ ‘เคท ไบรโอนี่’ คือสุดยอดครูสอนโยคะ...

หายหน้าหายตาจากวงการบันเทิงไปนานเลยทีเดียว สำหรับอดีตนักร้องสาวหน้าตาน่ารักอย่าง “เคท ไบรโอนี่ รอดโพธิ์ทอง สมิทธ” ที่หลังจากวางไมค์ เพื่อไปทำหน้าที่แม่ที่ดีคอยดูแลลูกสาวคนสวย น้องเทเลอร์ แต่เมื่อไม่นานมานี้เองมีข่าวแว่วออกมาว่า สาวไบรโอนี่ ไม่ได้หายหน้าหายตาไปเลี้ยงลูกอย่างเดียวนะจ๊ะ แต่เธอไปเป็นครูสอนโยคะให้กับยิมชื่อดังในต่างประเทศโน้นค่ะ

สืบเนื่องจากการที่ Equinox ยิมชื่อดังของอเมริกา เจ้าของสโลแกน "It's not fitness. It's life" ได้นำเสนอคลิปการเล่นโยคะผ่านเว็บไซต์ยูทูบ โดยผู้ที่แสดงในคลิปดังกล่าว คือ สาวไบรโอนี่ นั่นเอง ซึ่งเมื่อคลิปดังกล่าวได้ถูกแพร่ภาพ บรรดาคนรักสุขภาพก็ตามมากดไลท์ให้เป็นจำนวนมาก

ไบรโอนี่
    โดยใต้คลิปวิดีโอดังกล่าวได้ระบุข้อความคร่าวๆ ว่าไบรโอนี่เป็นครูสอนโยคะอยู่ที่ยิม Equinox โดยเธอใช้เวลากว่า 15 ปีในการฝึกฝนโยคะจนชำนาญและเชี่ยวชาญ สำหรับยิม Equinox แห่งนี้ เป็นยิมสำหรับคนรักสุขภาพที่มีชื่อเสียงมากในอเมริกา เปิดบริการมานานกว่า 20 ปี และยังมีหลายสาขาทั่วประเทศอเมริกาอีกด้วยค่ะ

CREDIT -http://news.zubzip.com/?35893-

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    แต่ละท่า ให้ผมเรียน ขอบายครับ

Staring at me
    กล่าวขอบคุณ
    87
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    มี Air baby ด้วย

Avenged Svenfold
    กล่าวขอบคุณ
    597
    ได้รับคำขอบคุณ: 346
    หุ่นดีมากครับ เสียดาย Milk เล็กจัง 555+

ปล.ไร้สาระ
    AVENGED SEVENFOLD Album Fucking Nightmare

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ฮะๆ มี ท่า b-boy มาเกี่ยว ด้วย

Tags for this Thread