ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    254
    ได้รับคำขอบคุณ: 813

ถ้าผมไม่พิมพ์ชื่อโดเมนเนมผิด ผมคงติดหน้า 1 ไปแล้ว T^T

คือผมทำเว็บบล็อก เว็บหนึ่ง เกี่ยวกับการทำ seo แต่ผมดันตั้งชื่อโดเมนเนมผิด ทำให้ไม่ตรงกลุ่มเป้าหมายอย่างมาก T^T

คือผมตั้งใจจะให้เป็น seotip.wordpress.com (เกี่ยวกับทิปต่างๆในการทำ seo)

แต่มันดันเป็น seotrip.wordpress.com (ซึ่งแปลว่าเที่ยว seo)

เป็นเหตุให้เว็บของผมติดหน้าหนึ่งแบบแปลกเพื่อนมากครับ

ลองค้นหาคำว่า seotrip ใน google ในหน้า 1 มีเว็บผมที่เกี่ยวกับการทำ seo แค่เว็บเดียว นอกนั้น แทบเป็นเว็บการท่องเที่ยวทั้งหมดครับ

ผมคงต้องเหนื่อยโปรโมทมากขึ้นสิครับเนี่ย T^T

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4,396
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    น่าฉงฉานจัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    312
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ฮ่า ๆ เพิ่ม R เข้าไปตัวเดียวความหมายเปลี่ยนเลย
    i'm not Selfish, just Possessive of what i think is Mine...

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: