ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687

Question มีคำถามการสั่งซ์้อของผ่าน steam

คือช่วงนี้มี dlc เกมอยากได้มากแต่หาคนฝากซื้อไม่ได้ครับเลยจะลองซื้อเอง
    ผมมีคำถามมาใครรู้ช่วยตอบหน่อยน่ะ

ผมยังไม่มีบัตรเครดิต แต่ผมใช้บัตรเดบิตแทนได้ไหม?
    ตรงช่อง ที่อยู่ในใบเสร็จ กับช่อง ที่อยู่ในใบเสร็จ บรรทัดที่2 ต้องใส่อะไรมั่ง

แค่นี้ละครับ ใครรู้ช่วยตอบด้วยจ๊า

มันขึ้นยังงี้หมายความว่าใช้ไม่ได้เเหรอครับ ของผมบัตร เดบิต ไทยพาณิช
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Till The Death Of Me : 30th April 2012 เมื่อ 10:50

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    1 . ใช้บัตรเดบิตแทนได้ครับ ของกสิกร + กรุงไทย ใช้ได้ แต่กสิกร ชวร
    2. มั่วได้ครับ ของผมก็มั่ว ถ้าไม่มั่วก็ที่อยู่บ้านเรานะแหละ ใส่ๆไปเถอะ
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ปราบเกรียนคุง
    ปราบเกรียนออฟฟิส
    กล่าวขอบคุณ
    452
    ได้รับคำขอบคุณ: 687
    เออจะให้มั่วจริงๆเหรอครับอย่างน้อยช่วย example ให้หน่อยได้ไหมครับช่วยบอกหน่อยก็ได้ครับ ว่าช่องแรกตรงใส่อะไรบ้าง คือมันยังไม่ชินเท่าไรกับการสั่งแบบนี่ - -

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    223
    ได้รับคำขอบคุณ: 147
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Till The Death Of Me อ่านกระทู้
    เออจะให้มั่วจริงๆเหรอครับอย่างน้อยช่วย example ให้หน่อยได้ไหมครับช่วยบอกหน่อยก็ได้ครับ ว่าช่องแรกตรงใส่อะไรบ้าง คือมันยังไม่ชินเท่าไรกับการสั่งแบบนี่ - -
    ปกติผมไม่มั่วนะผมใส่ที่อยู่จริงๆไปเป็นภาษาอังกฤษ

ตามมู้นี้

http://thaigarrysmod.in.th/bbs/forum...extra=page%3D1

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กันดั้ม บึ้มม
    กล่าวขอบคุณ
    898
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,473
    เจ้านี้ รับฝาก http://www.digitalkeystore.com/forum/viewforum.php?f=18
    ไม่ค่อยได้เล่น เจอกันใน Steam : G0ck7
    ไม่ก็ Origin : nakabbbbb (เล่น BF1 กัน) ครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: