ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ nakuno อ่านกระทู้
    ใจเย็นๆคับ จ.ข.ก.ท ผมว่าคุณต้องตั้งหลักกระทู้ซะใหม่แล้วละ(ยิ่งคุณโพสอย่างงี้เดียวคนไม่รู้เค้าจะสุมไฟเอาได้ ระวังด้วย)

เอาอย่างงี้ครับผมแนะนำให้เก็บงบเพิ่มอีกซักนิดจะดีกว่านะครับ (4k-5k จะดีกว่า สำหรับงบการ์ดจอนะ( k = หลักพัน ))
    เพราะเกมอนาคต 4ปี + งานgraphic ผมว่ามันจะโหดเกินไปกับงบ 3k ของท่านนะ (crysis3 มาก็จมแล้ว)
    ที่สำคัญที่จะไม่พูดถึงไม่ได้เลยก็ cpu บอกตามตรงว่า c2d มันมุดดินเลยนะคับ((จบตั้งแต่ cpu แล้ว)เป็นตัวแรกเลยที่ต้องอัพใหม่ มันไม่ใหวแล้ว)

สรุปให้เลยจะได้ไม่ต้องโดนดูถูกอีก ให้คุณ บอกสเปคมาให้หมดเปลือก + เตรียมงบให้มากกว่านี้อีกนิด แล้วท่านจะได้คำตอบที่ดีกว่านี้(เป็นร้อยเท่า-.-!!)

ปอลิง. คนในนี้เค้าโหด(กับพวกงบน้อย-.-!!)ต้องเข้าใจนิดนึง
    ปอลิงของปอลิง. ถ้าจนมุมแล้ว GTS450 ก็หวานหมูอยู่
    คนบางคนเวลาเค้าไม่มีเค้าก็หาไม่ได้หลอกท่าน ถ้าคนมีครอบครัวแล้วยิ่งแล้วใหญ่ เอาเงินที่มาลงกับคอม ก็ต้องเก็บไว้ใช้จ่ายในครอบครัว

แต่บางคนมีก็มีเยอะซะเหลือกินเหลือใช้เค้าก็ซื้อของโหดๆกันได้ อย่างผมทำงานเงินเดือนแค่ 12k เก็บแล้วเก็บอีกกว่าจะได้คอมซักเครื่อง แถมเมียก็ด่าว่าซื้อของไร้สาระล่าสุดไร่ไปนอนกับ การ์ดจอ

มีเท่าที่มีอะดีแล้วคับ เราคนจนไปวิ่งตามคนรวยเค้าไม่ได้หลอกคับ เอิ๊กๆ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: