ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

โพสเพื่อความสุขของทุกคน
    เงียบๆแล้วอ่านไป...
    กล่าวขอบคุณ
    1,412
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,786

ใครเคยเห็นหน้าตาคนพากย์ ''สำรวจโลก'' บ้างครับ !!!!

ถ้าพูดถึงสำรวจโลก จะต้องนึกถึก สารคดีเลย สินะ อาทิ ฉลาม สิงโต งู จระเข้ Build of the kill ต่างๆนาๆ เกี่ยวกับ สิ่งก่อสร้าง ประวัติ สิ่งก่อสร้างต่างๆ ประวัติ บุคคล สำคัญต่างๆ ในประวัติศาสตร์ ทีนี้ ผมก็เป็นคนนึงที่ชอบดูสำรวจโลกครับ อยู่บ้าน ก่อนนอน เปิด สำรวจโลก ตั้งเวลาให้มันปิดเอง + นอนหลับตา = หลับเลย (บ่นให้ฟัง) เข้าเรื่อง >>>>>

คนพากย์สำรวจโลกหน้าตา เป็นเช่นไรครับ สำรวจโลกมันมีมานาน( นานมาก ) แล้ว แต่ผมไม่เคยเห็นหน้าตาคนพากย์เลย หรือ ว่าจะใช้ Computer แปลงเสียง หรือยังไง เพราะเสียงมันแปลกๆ แปลกในที่นี้ คือ เสียงทุ่มๆ หล่อๆ อ่ะ อยากรู้ว่า หน้าตาคนพากย์ มีหน้าตาอย่างไรครับ !!! ปล.คนพากย์ไม่ใช่คนที่เปิดรายการนะ อย่าเข้าใจผิด เพราะเสียงคล้ายๆกัน !!!

ปล. ฝากด้วยครับ Facebook/สำรวจโลก (รู้ในสิ่งที่ไม่เคยรู้) Nextstep สร้างสังคมแห่งการเรียนรู้
    BEGONE THOTTTTTTTT