ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,889

Herobrine !!!!!!!!!!!!!!! Snapshot 12w34a ( No Drama )

นี่ยังคงเป็นปัญหาคาใจของหลายๆคน ซึ่งมันเพิ่งจะออกเวอร์ชั้นใหม่มา แต่กับมีอย่างนี้เกิดขึ้น
    ทางพี่ลูวี่บอกว่า ไม่ได้ตัดต่อ และไม่ได้ลง Mod (เพราะเวอร์นี้มันลงไม่ได้) ตอนแรกผมดูไม่เห็นอะไร แต่ไปอ่านคอมเมนต์ เขาบอกว่า 31.33 herobrine
    ผมจึงคลิกไปดู และปรากฏสิ่งนี้ครับ แต่อย่าเพิ่งตื่นตูมนะครับ ใจเย็นๆกันก่อน ไว้รอคำยืนยันจากพี่ลูวี่ครับ

ถ้าไม่แน่ใจลองเข้าไปอ่าน คอมเมนต์ของพี่ลูวี่ได้ครับ

อีกคลิป เพิ่งมา

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ratiio : 25th August 2012 เมื่อ 01:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 11 คนที่กล่าวขอบคุณ: