ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

Manchester United
    กล่าวขอบคุณ
    704
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,983

[PC-Game] I AM ALIVE (KaOs) [2012|ENG|REPACK|718MB][ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดแรง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ CocKTaiL-->l3oSs อ่านกระทู้
    โหลดและติดตั้งเสร็จละครับช่วงติดตั้งต้องรอพักนึงติดตั้งง่ายมากๆเล่นได้ 100% ครับผม ^^

Genre: Action, Adventure
    Developer: Ubisoft Shanghaï
    Publisher: Ubisoft
    Release Date: 7 Sep 2012

เรื่องราวของเกมส์ I Am Alive นี้เกิดขึ้นที่เมือง Chicago ประเทศอเมริกา ผู้เล่นจะรับบทเป็น Adam นักธุรกิจหนุ่มธรรมดาๆที่พบกับเหตุการณ์แผ่นดินถล่มต่อหน้าต่อตา และได้หนีเข้าไปหลบซ่อนใต้ซากของตึก ซึ่งหลังจากทีเขารู้ตัวก็พบว่าเมืองทั้งเมืองเป็นเพียงแค่ซากหักพังไปแล้ว และจะทำอย่างไรถึงจะมีชีวิตอยู่รอดต่อไป ในสภาพเมืองที่เลวร้าย ไร้ซึ่งอาหารและน้ำ รวมถึงภัยจากคนด้วยกันที่จ้องจะแย่งชิงอาหารและน้ำจากตัวคุณ เป็นเกมส์ที่จะสอนให้ผู้เล่นรู้ถึงความสำคัญของโลกใบนี้ ความสำคัญของสิ่งแวดล้อม และสันดานดิบของมนุษย์ยามที่ต้องแย่งชิงเพื่อความอยู่รอด

ถ้าอยากเป็นกำลังใจให้ผม ช่วยกด กล่าวขอบคุณ ให้ผมด้วยนะครับ

พาทละ 350MB พาทสุดท้าย 218MB ต้องเปลี่ยนชื่อไฟล์ให้เหมือนกันก่อนแตกไฟล์ เช่น AA.PART1,AA.PART2,AA.PART3...ไปเรื่อยๆจนครบทุกไฟล์

PART 1 | PART 2 | PART 3

http://adf.ly/CeCdk หรือ http://adf.ly/CeCg8

ทำไมต้องมี Pass ทำไมต้องมี Adf.ly มันเป็นการสนับสนุน ผู้อัพโหลด อย่างหนึ่ง ถึงแม้จะทำให้ท่าน โหลดยากขึ้น แต่มันก็แค่นิดเดียวเท่านั้น ถ้าท่านมองเห็นแต่ว่ามันทำให้ตัวเองโหลดยาก แล้วผู้อัพโหลด ไม่ยากกว่าหรอ เขาต้องคอยเช็คลิ้ง อัพเกม อยู่บ่อยๆ เพียงแค่ท่านเสียเวลาสัก 5-10วินาที เสียหน่อยจะเป็นไรไป ใช่ไหมครับ? แล้วก็มันเป็นการสนับสนุนให้ผู้อัพโหลดอัพเกมต่อๆไป ขอบคุณที่มาโหลดนะครับ ขอบคุณครับ
    CR.CHAPMUFC
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย chapMU : 8th September 2012 เมื่อ 16:03

Tags for this Thread