ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

I'M PERFECT ! ♥ ..
    กล่าวขอบคุณ
    1,161
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,529
    Blog Entries
    2

[PC] FAR CRY 3 DELUXE EDITION [2012|FULL|ENG|8.25GB] [DIRECT LINKS - ONE2UP] ลิ้งตรงโหลดเร็วเต็มสปีด !

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ onetwoju อ่านกระทู้
    เล่นได้100%ครับ แต่ต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้เอาภาพมายืนยัน

Far Cry 3 สงครามความขัดแย้งของพวกพวกคนพื้นเมืองในเกาะทางใต้นั้นรุนแรงไม่ใช่เล่นๆ เหล่านักท่องเที่ยวคนนอกที่หลงเข้าไปพัวพันกับเหตุการณ์ที่เกาะนรกพวกนี้แล้วก็ยาก ที่จะมีชีวิตรอดออกไปได้
    ดังนั้นหลายหัวย่อมดีกว่าหัวเดียว พยายามช่วยเหลือกันเพื่อนหาทางเอาตัวรอดไปทางเกาะนรกนี้ให้ได้ เป็นทางเลือกที่ดีที่สุด ฉากเป็นทะเลเกาะทางใต้กันอีกครั้ง หลังจากที่ภาคสองหนีเที่ยวป่าโปร่งทุ่งหญ้าซาวันน่าแถบแอฟริกาไป ระบบการเล่นของ Far Cry 3 จะไม่ได้เป็นแค่คำว่าเกมยิง FPS เพราะมันเป็นมากกว่านั้น ซึ่งตัวละครเราเองก็จะมีติดอาการบาดเจ็บ ติดโรค หรือเชื้อ จากพืชมีพิษ เห็ดมีพิษ และอื่นๆ ได้เหมือนในชีวิตจริงๆด้วย เมื่อติดโรคแล้วก็ต้องพยายามหายามารักษา โดยในเกมจะมีด็อกเตอร์สติเฟื่องคอยช่วยเหลือคุณอยู่ เรื่องราวของเกม Far Cry 3 ก็มีอยู่ว่า Jason Brody พร้อมกับเพื่อนและแฟนสาว ได้เดินทางไปเที่ยวทะเล ที่เกาะทางใต้แห่งหนึ่ง โดยที่ไม่รู้ตัวเลยว่าฝันร้ายกำลังรอพวกเขาอยู่

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไปนะครับ

1GB / PART

ONE2UP [DIRECT LINKS]
    [ ชื่อไฟล์ไม่ตรงควรแก้ก่อนไม่งั้นจะแตกไฟล์ไม่ได้
    ตัวอย่าง GAME01 , GAME02 , GAME03 , GAME04
    หรือไม่ก็ใส่แค่ตัวเลข ตัวอย่าง 1 , 2 , 3 ]

PART01 : PART02 : PART03 : PART04 : PART05
    PART06 : PART07 : PART08 : PART09

" PASSWORD "
    www.zeppelin-load.blogspot.com

[ขอเกมส์ได้ที่นี่เลยครับ Click]

** ใครที่โหลดเกมส์ไปแล้วรบกวนท่านนำรูปมายืนยันด้วยนะครับ
    โหลดเกมส์ไปแล้วก็กดคลิก "กล่าวคำขอบคุณ" ด้านล่างซ้ายของกระทู้เพื่อเป็นกำลังใจให้ผมในการอัพเกมส์ครั้งต่อไป
    หากมีปัญหาอะไรเกี่ยวกับเกมส์ก็โพสไว้ในกระทู้เลยครับ ตอบได้ผมก็จะตอบให้ครับ
    (ท่านควรที่จะ Search ปัญหานั้น ๆ ใน Google ก่อนนะครับ)

HOW TO INSTALL

1.แตกไฟล์ ..
    2.ก็อปปี้ Crack ไปไว้ในโฟลเดอร์ bin
    3.เข้าเกมส์ได้เลยครับ !!

BLOGSPOT

FACEBOOK
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Zionistic : 11th December 2012 เมื่อ 18:09

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Tags for this Thread