พอดี รู้สึกตัว ว่า อยากได้หุ่นแบบ เท่ๆมานานแล้ว คงจะเท่น่าดู ผมอยากได้หุ่นแบบนี้ ต้อง ออกกำลังกาย
แล้ว ทำอะไรบ้างครับ เห็นเพื่อนบอกว่า ออกกำลังกาย บางทีกล้ามเนื้อ จะไม่เท่ากัน กล้ามหน้าอก ไม่เท่าักัน อะไรนักหน่าก็ไม่รู้
ผมสูง 174-175 หนัก 54 เองครับ แลผอมๆ... กินเท่าไหร่กะไม่อ้วนสักที
อยากรู้ว่า ผมอยากได้หุ่น แบบนี้ ต้องทำยังไงมั้ง เห็นหุ่นมาริโอ้.... หุ่นพี่ ชาคริต หุ่น พี่ซี ศิวัฒน์ หุ่นแมนๆ เท่ ดี ยากไหม ถึงจะได้มา

โดยเฉพาะ เจาะจงมาก ผมอยากได้หุ่น แบบ เจ้า เอ็ดเวิร์ด