ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 62

คุณคาดหวังกับ Dead Island มาก-น้อยแค่ไหนครับ

edit - ผมแก้หัวข้อใหม่ละนะ ไว้สำหรับคนที่ยังไม่โหลด ไม่ได้เล่น ไม่ได้ซื้อตัดสินใจกันเองครับ(เป็นกลางละนะ นานาจิตังครับ)

สำหรับผมนะ ผมคาดหวังว่ามันจะต้องดีกว่าหรือเท่ากับ Dead Rising2 แต่พอเล่นแล้วรู้สึกเฉยๆนะครับ (อาจเป็นเพราะAct1 ค้าง คือค้างจริงๆแบบฆ่าตายหมดแล้วแต่ภารกิจไม่จบ)

ข้อดี แผนที่มันกว้างมาก พอมีรถให้ขับบ้าง ซอมบี้กระจายไปเป็นหย่อมๆ ไม่น้อยไม่มากไป(แต่อึดมาก) โชคดีที่ตอนเราล้มมันไม่มาซ้ำ เนื้อเรื่องแฝงอะไรไว้อีกลึกลับ กดY เจ๋งอ่ะ
    ปล.ท่านใดไปไกลกว่านี้ต่อได้เลยครับ

ข้อเสีย การหมุนมุมกล้อง(ใครเป็นบ้างผมไม่รู้นะ เเต่ผมรู้สึก) มันเวียนหัวเวลามันหมุนที (สมจริงเกิน) สิ่งเเวดล้อมไม่สามารถนำมาใช้ได้(อันนี้ผมเปรียบเทียบกับDR2) อาวุธซ้ำเดิมๆ ตังค์กับเลเวลได้ยาก

ปล.2 ที่ตั้งขึ้นมา เพื่อแนะนำให้คนที่ยังไม่ได้เล่น คิดก่อนเห็นก่อน ก่อนจะรู้สึกเมื่อเล่นมันแล้วครับ

ได้ฤกธ์เล่นออนไลน์แย้วววว

18+ มากมาย ซีทรูซะด้วย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย underhill16 : 11th September 2011 เมื่อ 10:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ: