มันเกิดจากเมื่อซักครู่ผมโหลด NOD6 ESET 32 -64bit กับ แคร็กมาเพื่อที่จะลงในเครื่อง (โหลดมาจากใน JKG นี่เระครับ !)

ปัญหามันเกิดตอนที่ผมกำลังลงแคร็ก.. ผมกำลังไส่ที่อยู่ของตัวแคร็ก ลงใน NOD6 เพื่อทำการยกเว้นไม่ให้มันลบ

แล้วจู่ ๆ เครื่องมันก็มีคำสั่งให้ผมรีสตาทเครื่อง...ซึ่งผมไม่รู้ว่าเกิดจากการลงแคร็กของผมรึป่าว ?? แล้วผมก็รีสตาทเครื่องตามที่เครื่องมันบอก

แล้วปัญหาก็เกิดขึ้น...อาการก็ดังในภาพด้านล่างเลยครับ ...ผมเข้าเครื่องไม่ได้เลย...แล้วงานผมอยู่ในเครื่องด้วย..

ที่สำคัญส่งพรุ่งนี้เย็นด้วยครับ จึงอยากกราบขอผู้รู้ทีครับว่าผมควรทำไงดี....(งานผมทิ้งไว้Drive C. ด้วยครับจะล้างไดร์ไปละผมตายแน่)

ช่วยผมด้วย T-T"

อยา่งน้อยให้ผมบูทเครื่องเข้าไปเอางานผมได้ก่อนก็ยังดีครับ กราบขอบพระคุณเลยครับ ....