อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NasChill อ่านกระทู้
ซอมบี้วิ่งตามเสียงปืนนะครับ ผมได้เพื่อนร่วมทาง 2 คน
ก่อนจะได้เพื่อนร่วมทาง ซอมบี้ก็ไล่เสียงปืนพวกนี้หล่ะครับ ผมตามไปเห็น ผมถึงได้เพื่อนมา 2 คน
มันยิงเก่งมาก แต่ที่สำคัญพยามอย่าไปยืน ในระนาบเดียวกัน ระหว่าง เพื่อน และ ซอมบี้ คุณตายแน่ ไม่ว่าจะยืนหน้าหรือหลังซอมบี้ เคยมาแล้ว ดีนะ Save ไว้ก่อนหน้าไม่นาน
เพื่อนร่วมทางนี่ ทำยังไงถึงจะได้อ่ะครับ อยู่คนเดียวเหงามาก