ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    THAILAND , BANGKOK
    กล่าวขอบคุณ
    622
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,083

อ. สมัยนี้มีหลักการให้คะแนนยังไ???

เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนี้ อ. วิชาที่ผมเรียนเค้าเอา คะแนนเก็บมาให้ดู(ยังไม่มีคะแนนสอบปลายภาค) พอผมเข้าดูถึงกับ งง+หงุดหงิดติดตั๊น เพราะคะแนนเก็บรวม ผมได้ที่โหล่ ของห้อง คะแนนแย่มาก

ที่ผมสงสัยคือ เวลาผมเข้าเรียน ผมนั่งอยู่หน้าสุด(ปกติวิชาอื่นจะนั่งหลังห้อง) เข้าก่อน อ. แต่งตัวถูกระเบียบ งานก็ส่งเข้าเรียนทุกครั้ง(มีหยุดไป 1 วันเพราะไม่สบาย) รายงานประจำเทอม อ. ก็บอกว่ากลุ่มผมทำดีมากให้คะแนนเต็ม แต่พอคะแนนออก กลายเป็นผมได้ที่โหล่ ของห้อง

เพื่อนผมบางคน แต่งตัวผิดระเบียบ เข้าเรียนสาย งานก็ลอกกันส่ง บางงานก็ไม่ทำ งานกลุ่มก็ไม่ทำไร แต่มันได้คะแนนเยอะกว่าผมบานเลย

ผมเลยสงสัยว่า สรุปแล้ว อ. เค้ามีหลักการให้คะแนนยังไง??? แล้วจะไม่ให้เกรดผมแย่ได้ไง??? พยายามแทบตายสุดท้ายเพื่ออะไร??? ทำงานงกๆ แต่ได้คะแนน 3 เต็ม 10 คนอื่นได้ 9 ได้ 10

ผมโดนที่บ้านบ่นเรื่องเกรด ประจำ ผมก็บอกไปแล้ว ว่า อ. มันให้เกรดไม่เหมือนกัน
    วิชาส่วนใหญ่ผมได้ เกรด A,B+,B วิชาที่แย่ก็แย่เลย C,D เพราะส่วนใหญ่จะเรียนไม่รู้เรื่อง + อ. สอนไม่เข้าใจ เพื่อนผมด้วยกันบางวิชา เรียนด้วยกัน นั่งข้างกัน ส่งงานพร้อมกัน เข้าเรียนพร้อมกัน แต่เพื่อนผมตกติด F ต้องเรียนใหม่ แต่ผมดันได้ C+
    มันยังไงกันนิ??
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ckdh : 15th October 2013 เมื่อ 16:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ: