คืมผมลองใช้บัตรเดบิตของผมกด ตรง วีซ่า ครับแล้วผมอันสุดท้ายมันบอกว่า

การสั่งซื้อของคุณยังไม่สมบูรณ์ ข้อมูลบัตรเครดิตของคุณถูกปฏิเสธโดยบริษัทบัตรเครดิตของคุณ

โปรดทราบว่าในบางกรณีบริษัทบัตรเครดิตของคุณอาจ 'ระงับ' จำนวนเงินในบัญชีของคุณ แต่คุณจะไม่ถูกหักเงิน หลังจากแก้ไขข้อผิดพลาดในข้อมูลที่แสดงด้านล่างแล้ว โปรดลองสั่งซื้อใหม่อีกครั้ง

ผมต้องทำยังไงครับ ผมใช้บัตร ของ กสิกร นะครับ รึว่ามันกดไม่ได้อยู่แล้วครับ