ช่วงนี้ ปวดจิต กับความรักมากครับเหนื่อยโครตๆเลยกับคำๆนี้ พยายาม ดิ้นรน ยังไงก็คว้าน้ำเหลววว
จะจีบคนอื่น ใหม่ๆดู ก็ดันป๊อดดดด ไม่กล้าซะงั้น แต่พอได้บอกชอบใครซักคน กลับทุ่มเทสุดชีวิต สุดท้าย ก็.....

เพื่อน !!! อ๊ากกกกกกกกกกกกก

เพื่อนผมมี เยอะแล้วอ๊าาาา ผมไม่อยากมีเพื่อนเพิ่มมมมม

เป็นเพื่อนกันนะๆ เป็นเพื่อนกันนะๆ เป็นเพื่อนกันนะๆ เป็นเพื่อนกันนะๆ เป็นเพื่อนกันนะๆ

วนเวียนอยู่ในหัวทุกวัน จะขยับความสัมพันธ์ ก็ไม่ได้

ปล. คิดว่าจะเลิกวิ่งตามแล้วแหละ ครับ จีบคนนู้น จีบคนนี้ ก็มีแต่เหนื่อย มีแต่ท้อ

ขอบคุณที่รับฟังครับ