ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 699

เกี่ยวกับเกม Cookierun

พอดีว่ามันเล่นในคอมผ่าน Emu "Bluestacks" ได้ ก็เลยไม่รู้จะไปตั้งกระทู้ที่ Emulater หรือ Phone/Tablet หรือจะ PC Game ดี ก็เลยตั้งใน Main Forum คุยสบายๆละกัน //หากโพสผิดหมวดขออภัย ณ ที่นี้ครับ

คือว่าผมเล่นในโทรศัพท์มือถือไม่ได้(ก า กเกิน) เลยเล่นในคอมใช้ Emu "Bluestacks" ดั่งที่กล่าวไว้ข้างต้นแทน ผมใช้คุกกี้ฮีโร่ หรือชาวบ้านเรียกไอรอนแมน วิ่งๆแล้วหลอดเขียวบนหัวเต็มก็จะกลายร่างแล้วพุ่ง+พลังแม่เหล็กตอนแปลงร่าง พอหมดหลอดก็จะกลับเป็นร่างปกติ รอหลอดเต็มก็จะแปลงร่างใหม่(อธิบายเผื่อใครไม่เคยใช้ตัวนี้) คุกกี้อัพเลเวล3แล้ว แต่พวกอัพเกรดรวมอย่าง เลือดHP เยลลี่ ขยายระยะเวลา อัพเต็มอย่างละ 30 แล้ว ส่วนสัตว์เลี้ยง(เพท)ใช้ตัวหยดทอง ปั้มเหรียญใหญ๋ 100 อัพจนเวล 2 มันจะปั้มทุกๆ 17 วิ (มั้ง~)

ID นี้เป็น ID แรก และเป็นไอดีเดียวที่ผมมีตอนนี้ ผมเลยไม่อยากโกงใช้โปร กลัวโดนแบนอดเล่นครับ

คำถามคือ
    1. ผมเหลือเพชรฟ้าอีก 129 เม็ด จะซื้อคุกกี้ตัวไหนดี มีคนแนะนำมาว่าให้ซื้อนางฟ้าเหลืองๆ แล้วอัพให้เวล 8 เอาขนนกทอง
    2. มีเทคนิคเล่นยังไงให้เทพเร็วๆบ้าง ผมได้แค่ 2ล้านนิดๆ เหรียญเงิน(ตังในเกม)ได้รอบนึงประมาณ 2500-3000 เองอ่ะครับ
    3. ยังคิดคำถามไม่ออก

ปล. ID Line ผม suphat-kaewpan นะครับ ส่งของบ่อยเท่าที่จะบ่อยได้ครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ILoveJKG : 18th June 2014 เมื่อ 23:05
    [IMG] [/IMG]