คือว่า ในปีหน้านี้ผม จะสอบเค้ามหาวิทยาลัย เเล้วตะกี้ผมได้หาข้อมูลต่างๆ มา

เเล้วผมไปเจอลิ้งนึง คือ คณะ วิศวะกรรมไฟฟ้าเเละคอมพิวเตอร์ ตอนนี้ผมก็เริ่มช็อคๆ เเล้วอ่าวที่ เราจะเรียนมันเป็นของไฟฟ้าหรือ

สรุป วิศวะกรรมไฟฟ้า กับ วิศวะคอมฯ มันเป็นคนละอันหรือป่าวครับ เพราะผมไปเจอในลิ้งของธรรมศาสตร์ ผมจะลงที่ธรรมศาสตร์ครับ

ถ้ามัน งงๆ ก็ ขอโทษด้วยนะครับ

เเล้วที่ผมได้หาๆ ข้อมูลอยู๋ ใน วิศวะกรรมคอม มันมีให้เลือก เข้า 3 สาย ใช่ไหมครับ ฮาร์ทเเวร์ ซอร์ฟเเวร์ เเล้วก็ เน็ตวอร์ค ไอ 3 อันนี้สามารถเลือกลงได้ใช่ไหมครับ

ช่วยๆกันเข้ามาตอบหน่อยนะครับ ขอร้อง