ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 15

คุณเคยไหมครับที่เผลอ ทำอะไรลงไป

คือวันนี้ครับผมไปนั่งเล่นเกมกับเพื่อนที่ร้านมา พอเล่นเสร็จขากลับ ผมขับรถไปส่งเพื่อนที่บ้านระหว่างทางสี่แยกเจอกับสาวใส่ชุดนักเรียน2คน
    ก็ไม่มีอะไรมาก(ผมแอบมองหน่อยๆ) ผมก็ขับผ่านไป พอมาถึงบ้านเพื่อน เหมือนกับฟ้าแกล้งเจอเธอ2คนอีกแล้ว (555) ที่นี้ละครับ พอพวกเธอเดินผ่านหน้าผมไป
    ผมไม่รู้คิดอะไร ตะโกนไปบอก "ผมไปส่งบ้านไหม" (ดังมาก) พวกเธอหันมามองหน้าผม คนแถวนั้นหันมามองเต็มเลย เหมือนจะด่า 555 ผมนี้รีบสตาร์รถกลับเลย อาย******

ปล.ไม่รู้ตอนนั้นคิดอะไรอยู่ ปกติไม่ใช่คนชอบหยอกล้อผู้หญิงนะครับ 555

พวกคุณเคยเผลอตัวแบบผมไหมครับ ช่วยแชร์กันหน่อย

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย vongola01 : 5th November 2014 เมื่อ 22:25
    ใกล้จะถึงตอนท้ายแล้ว ^^

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ: