ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

pgslot

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Threaded View

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 34

ผมควรจะเดินหน้าต่อไป หรือ ถอยดีครับ ? 18+

ขอโทดทีพิมยาวนะครับ ผมขอคำแนะนำด้วย

ผมกับน้องเค้าคุยกับมาได้จะ 2 เดือนละครับ ผมอยู่ปี 2 น้องเค้าอยู่ปี 1 ช่วงแรกๆ ที่เราคุยกันทุกอย่างมันดีมากครับ เราไปกินข้าวทุกกันเกือบทุกวัน ทุกอย่างมันเป็นสีชมพูไปหมด ช่วงนั้นผมมีความสุขมากครับ เราก็คุยกันปกติ จนมาถึงวันเสาร์ที่ผ่านมานี้เองครับ ผมก็พาน้องเค้ากับเพื่อนไปเที่ยว แล้วขากลับน้องเค้าก็บอกผมว่า "มีเพื่อนผช มาชอบ ผชบอกว่าจะหยุดที่น้องเค้าครับ" ผมได้ยินแบบนี้มันเจ็บมาก แต่ผมก็ยังทำตัวเป็นปกตินะครับ แล้ววันอาทิตย์ น้องเค้าก็ไปเที่ยวกับเพื่อนครับ แล้วผมก็ถามว่าไปกับใครน้องเค้าก็บอกว่าไปกับเพื่อนผญ

แล้วทีนี้จุดพีคมันคือ ผมไปเปิดเจอรูปที่น้องเค้าไปเที่ยวกันครับ คือเค้าถ่ายละอัพลงเลย ผชคนที่ชอบน้องเค้าก็ไปด้วย คือตอนนั้นผมเสียใจมากครับ แบบทำไมต้องโกหกกัน
    แล้วผมก็เพ้อเต็มเฟสเลยครับ ตั้งสเตตัสแบบ ทำไมถึงคุยหลายคน ไรแบบนี้เต็มเฟส ละคือน้องเค้าก็คงเข้ามาอ่านครับ แล้วก็คงจะโกรธผม เราไม่ได้คุยกัน 3 วันได้ จนผมทนไม่ไหวทักน้องเค้าไป

น้องเค้าก็บอกว่า ที่ไม่ได้บอกเพราะไม่อยากให้คิดมาก น้องเค้าก็ไม่ได้คิดอะไร แค่เพื่อนกัน แล้วก็มีเพื่อนผญไปด้วยกัน 2 คน ผมก็พยายามอธิบายว่าที่โพสแบบนั้นไปเพราะเสียใจจิงๆ ผมนอนไม่ค่อยหลับเลยครับช่วง 2 3 วันที่ผ่านมาเหมือนชีวิตมันถึงจุดที่พีคมาก แบบทุกอย่างแย่ไปหมด

แล้วหลังจากนั้นน้องเค้าก็เปลี่ยนไปครับคือเวลาผมทักไปชวนคุยก็ตอบสั้นๆ บางทีก็ตอบเหมือนไม่อยากคุย มันไม่เหมือนตอนแรกๆที่เราคุยกันครับ

ผมอยากจะถามว่า
    ผมควรเดินหน้าคุยต่อไปดีมั้ยครับ เหมือนผมก็พยายามง้อน้องเค้าไปด้วย (น้องเค้าเคยบอกว่า เราเป็นพี่น้องกันดีกว่า ผมน้ำตาไหลเลยครับ แต่ผมก็พยายามบอกว่า ผมจริงจังกับน้องเค้าจริงๆ)

ปล.แล้วที่ผมยังหน้าด้านทักน้องเค้าไปยังงี้ น้องเค้าจะลำคาญรึป่าวครับ

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: