คือผมชอบเล่น AM ครับ ติดท็อปฮีโร่ที่ผมเล่นดีที่สุด
แต่ประเด็นคือ

ผมไม่ชอบออกสาย BattleFury ! ( อีแนว โผล่มาพวกรีบไป Preserverance แล้วมาฟูรี่ ภายไม่เกิน 15-16 นาทีเนี่ย )
ผมคิดว่ามันไม่มีเลือดอะครับ ( ต่อให้ เทรด Str เลือดก็ เองได้มั้งครีบราวๆนี้ ATK Speed ก็ไม่มี )

แต่มันก็ดีตรงที่ ดาเมจเยอะมากเมื่อบวกกับ ManaBurn ของเรา

คือ Burning ก็ออก ผมก็เข้าใจ ( ซึ่งเกมบางเกมที่เค้าเครียดๆกันผมก็ต้องเล่นสายนี้ คือ BTF >> MANTA )
ผมเล่นสายนี้ก็ได้ แต่ผมว่ามันน่าเบื่ออะ ออกซ้ำๆ

ผมจะออกไปชอบแนว อัพ 3 แล้วออก Vanguard ( อึดและฟารมสบาย )
ไม่ก็ออก Midas
ไม่ก็ Vlad >> BKB
อะไรประมาณนี้ ไม่ออกนอกแนวมาก

มันอาจจะไม่เก่งเท่า BTF แต่ผมว่าก็ไม่ทิ้งช่วงกันมาก ( เพราะ BTF ก้ไม่มีดูด เจอ Nuke หนักๆ แล้วถ้าคนเล่นไม่เก่งพอ มันก็นิ่มมาก )

ส่วนเรื่องความเร็วในการฟารม ผมว่ามันอยูี่ที่ปัจจัยอื่นซะมากกว่า Cleave นะ
( แต่ถ้าฟารมเก่ง Cleave จะพาไปไวมากๆ )

เล่นไงกันบ้างครับ

อิอิ