ได้รับ external hdd เรียบร้อยแล้วค่ะ ตรงตามที่คุณบอย(เรียกตามสมาชิกท่านอื่น)บอกเลยเป๊ะ แถมกล่องก็ห่อแผ่นกันกระแทกมาอย่างดีเลย

ขอบคุณมากนะคะสำหรับน้ำใจในครั้งนี้ รู้สึกประทับใจจริงๆค่ะ
ไม่คิดว่าจะมีโอกาสได้รับการ์ตูนฟรีมากมายแบบนี้เลย 5555555
ตอนที่ได้รับอีเมล์ฉบับแรก ไม่คิดว่าคุณบอยจะเขียนมาละเอียดขนาดนี้ และตอบคำถามได้ละเอียดมากๆเลยค่ะ
อ่านแล้วรู้สึกว่าเอาใจใส่เราดีมากๆ ทั้งที่เพิ่งจะคุยกันครั้งแรก และไม่เคยรู้จักกันมาก่อน
ขอบคุณที่ช่วยซื้อ hdd ให้ และ copy การ์ตูนให้เยอะมากขนาดนี้ เลือกอ่านไม่ถูกเลยค่ะ อยากอ่านหลายเรื่องมากๆ
คิดถึงตอนเด็กๆ ตอนนั้นเก็บตังค์ซื้อการ์ตูนได้ทีละเล่ม เคยซื้อมากสุดก็ทีละ 3 เล่ม เลือกแล้วเลือกอีกเพราะอยากอ่านหลายเรื่องแต่ต้องเลือกแค่เรื่องเดียว 5555
ขอบคุณคุณบอยที่ให้โอกาสดีๆแบบนี้กับเราค่ะ ^________^