ตี3นอนดึกจังเลยท่าน55

ที่แตกไฟล์ฺแล้วขึ้นไฟล์สุดท้ายขึ้น corrupt file or wrong password. คือ repack โหลดแบบ one2up สลับกันไปมากับลิ้งหลักแล้วก็สำรอง (รู้สึกone2up ของrepack ลิ้งสำรอง ไฟล์ที่ 15 กับ 16 จะซ้ำกันด้วยครับผมเลยไปโหลดไฟล์16ของgoogle drive )
มั่นใจว่าใส่พาสเวิดถูกครับ แล้วก็ลองซ่อมไฟล์ดูแล้ว แล้วก็ลองอัพเดท rar เป็นล่าสุดแล้ว ลองแตกไฟล์ด้วย zip แล้ว

รอดูถ้าคนอื่นโหไลดrepackแบบเป็นpart แล้วเล่นได้ คงเป็นที่เครื่่องผม