อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Piussun อ่านกระทู้
เหมือนจะรวมทุกตำนานในภาคนี้หมดเลยนะ...เอ๊ะ ไม่มีภาค 2 มาเเจมนี่นา =w=
ขอถามอะไรหนอ่ยนะข้องใจมานานละ

คือตอนที่เราเล่นปังย่าอยู่นะ พอเราบอกว่ามาเล่นแก้เซงเพราะเบือ ฮาเวสมูน เล่นแบบสุตรบ้างตัว

เขาก็บอกมาว่ามี สูตร เลียงสัตว์ 100 ตัวได้ อ่ะ พอเราถามไปว่า สูตรระหัสอะไร เขาก็บอกว่าจำไม่ได้

เรารู้ทันว่าเขาโกหก แต่เขายืนยันว่ามีจริงๆ อันนี้เลยสงใส ว่ามี จริงๆไหม เพราะเรา ว่ามันไม่มีจริงหรอก เพราะลองหามาหลายๆที่ละไม่เจอ

อันนี้เลยอยากถามว่า มีสูตร เลียงสัตว์ 100 ตัวไหม อ่ะตอบด้วยนะ

ใจจริงคิดว่า โกหก แน่ๆ

สงจมไปภามก็ไม่ตอบกลีบเลย