อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BELL7738 อ่านกระทู้
FileSonic 1GB/Part
Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 ไฟล์โดนลบไปแล้วหมดเลย

JumboFile 1GB/Part
Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 โหลด part 1 ไม่ได้ อันเดียว

Wupload 1GB/Part
Part1 : Part2 : Part3 : Part4 : Part5 : Part6 ไฟล์โดนลบไปแล้วหมดเลย

PutLocker 1GB/Part

ช่วยเช็คทีครับ โหลดไม่ได้หลาย part เลยครับ ไม่รู้เป็นที่ผมคนเดียวรึเปล่าอ่ะ

อยากเล่นมากเลย ขอบคุณมากครับ
ไฟล์ต้นฉบับผมลบไปแล้วครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ asd1190 อ่านกระทู้
นี้ใครรูมั้งคับภรกิจนี้ทำไงที่มันให้ขึ้นไปภูเขาหิมะมันจะมีปราศาดละเข้าไปมันจะให้ไปคุยกับนักเวดคับ กด E ละมันไม่คุยกันเลยทำไงภรกิจนี้ช่วยที่คับบบบบบบบ ไม่ก็ขอ saveที่จบภรกิจนี้ก็ได้นะ
ต้องใช้สกิล shout ใส่ซัมม่อนที่นักเวทเสกมาครับ