-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
อัพเดจข่าว
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
วันที่ 3 มกราคม 2555
ผลการโหวตลงคะแนนครับ

สนับสนุน 35 (87 เปอร์เซ็น)
ไม่สนับสนุน 5 (12 เปอร์เซ็น)
ขอบคุณที่ลงคะแนนครับ
รวมกันโหวตใหม่นะครับ คำถามใหม่
หน้าเว็บเช่นเคย
-------------------------------------------------------------------------