อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ siamzone อ่านกระทู้
ก็อบแค่รายละเอียดกระทู้ เจ้าของกระทู้ เขาก็ให้ credit แล้วหนิ map ก็ ไม่เห็นจะเหมือน เซิฟ Cardmannn เลย คนละmap ด้วยซ้ำ ไม่มีmap ซ้ำสักด่าน
พวกผมไม่ได้มีเจตนาอะไรหรอก พวกผม มีcolo อยากเล่นเกมอะไรพวกผมก็เปิดเซิฟเล่นกันเอง ไม่ไปเดือดร้อนใคร
ถ้าจะรวมเซิฟ ผมว่าอย่าเลยครับ ยิ่งคนเยอะ มันจะคุมเซิฟยาก แค่นี้ก็ปวดหัวกันอยู่ละ ต่างคนต่างเปิดจะดีกว่า คนเล่นเขา อยากเล่นเซิฟไหน ก็ปล่อยให้เขาเลือกเอาเองละกัน
บางคนเขามีปัญหากับ program ที่ใช้เล่นเขาก็เปลี่ยนมาเล่นเซิฟที่ โปรแกรมมัน support กับคอมของเขา ถือว่าเป็นทางเลือกของเขาละกัน
ผมก็ Edit ข้อความแล้วนี่ครับ แต่ถ้าไม่เห็นก็ไม่เป็นไรครับฮ่าๆ
เดี๋ยวว่างๆผมจะลองเข้าไปเล่นบ้างนะครับ ^^