ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 141

Exclamation GTA Episodes From Liberty City ลงแล้วลงอีก แก้ไม่ได้ซักที! ?

เล่นซักพักแล้วออกเกม แล้วอยากเล่น แต่พอคลิกไป ก็ขึ้นแบบนี้ แก้ยังไงดีครับ?

เข้าที่ ไอค่อนหน้า Desktop

เข้าที่ EFLC.exe
    [ $h!t ] 3esxies* facebook.com/H.A.V.W.99/

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ลงใหม่เลยครับอาจหาย คือ ลงตัวเกม ลงแพท(โหลดจากเวป rockstar) และลงแคร้กที่ดีๆหน่อยน่าจะได้

กล่าวขอบคุณ
    96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    ลงใหม่เลยครับอาจหาย คือ ลงตัวเกม ลงแพท(โหลดจากเวป rockstar) และลงแคร้กที่ดีๆหน่อยน่าจะได้
    ขอลิ้งด่วนครับ = = ตอนนี้ต้องลงทุกรอบแล้ว แล้วอีกอย่างลงนานมาก -..-

Anime is Life <3 <3
    กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    มีไฟล์ LaunchEFLC.exe ไหมครับถ้ามีลองกดดูครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BzOP07 อ่านกระทู้
    ขอลิ้งด่วนครับ = = ตอนนี้ต้องลงทุกรอบแล้ว แล้วอีกอย่างลงนานมาก -..-
    ลิ้งอะไรครับ

กล่าวขอบคุณ
    96
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ panaddas06 อ่านกระทู้
    มีไฟล์ LaunchEFLC.exe ไหมครับถ้ามีลองกดดูครับ
    ลองหมดแล้วครับ ไม่ได้ซักอัน

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DarkDealer อ่านกระทู้
    ลิ้งอะไรครับ
    = = แพทที่นายบอกไง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย BzOP07 : 3rd May 2012 เมื่อ 12:54

กล่าวขอบคุณ
    271
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ลองลงแพทตัวนี่้ดูนะครับ
    สงสัยต้อง ลง Update Patch ด้วยนะครับ เดี๋ยวหาดูก่อนนะครับ

ตัวนี้ครับ แพท ลองดูนะครับ

http://news.bigdownload.com/2008/12/...to-iv-patch-1/

หรือไม่ก็ลองทำตามวิธีนี้ดูนะครับ สำหรับวินโดว์ xp
    http://www.overclockzone.com/forums/...IV-Error-Codes

ไม่ก็คงจะต้องหาแครก Update มาลองดูด้วยละครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Supern00b : 3rd May 2012 เมื่อ 13:16
    โจ๊ะๆ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Gekkoukan Student Council
    กล่าวขอบคุณ
    1,570
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,656
    ตัวแผ่นเกมหรือตัวInstallคุณมันพังครับไฟล์มันไม่ครบ

แล้วการเปิดเล่นเกมให้เปิดที่ตัวLauncheflc.exeนะ

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    ขอถามหน่อย GTA IV ของ ผมภาพขึ้นช้าๆมากๆ เลย Object ต่างๆ ขึ้นช้ามากๆ ใครมีวิธีเเก้หน่อยครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย duchyzaza : 3rd May 2012 เมื่อ 14:56
    SUCK JKG !!!!