ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1

HoN LaN UB 4.0 : อัพเดท[เกือบ!]ล่าสุด! Heroes of Newerth Lan !!!

เอาไว้ฝึกเล่นกับ AI กันเนอะ~!

== New Heroes ==
    Added New Hero -:- Gunblade
    Added New Hero -:- Artillery
    Added New Hero -:- Blitz

**** เกือบเทียบเท่าปัจจุบัน ***

== New Avatar ==
    Added New -:- Rampage Alt Avatar
    Added New -:- Kinesis Alt Avatar
    Added New -:- Gunblade Alt Avatar
    Added New -:- Artillery Alt Avatar
    Added New -:- Blitz Alt Avatar
    Added New -:- Monkey King Alt Avatar
    Added New -:- Dreadknight Alt Avatar
    Added New -:- Nomad Alt Avatar
    Added New -:- Magmus Alt Avatar

Gamefront :: http://www.gamefront.com/files/21614...dition+4.0.exe

เนื่องจากพอดีช่วงนี้ internet ที่บ้านผมมีปัญหาก็เลยต้องหยุดก็อัพโหลด mediafire ลงนะครับ ถ้ามันหายเมื่อไหรจะเอามาลงให้โดยทันที ^^"

วิธีสร้าง AI นะ

ก่อนอื่นต้องคีย์map เป็น ai ก่อน

----------------------------------------------------------------
    มีอะไรถามได้นะครับ ^^ หลังจากที่ผมได้ลองเล่น1รอบแล้วรู้สึก AIเล่นดีครับ มันโคกันดี แต่จะไม่เห็นที่ช่องตัวละครว่ามันซื้ออะไรนะ ให้ดูที่ statusบนช่องมันว่ามีไอเท็มชื่ออะไรอย่างงี้

credit: Goranpn Administrator of Ubgames
    from: http://honlan.freeforums.org/hon-lan-ub-4-0-t682.html

ใน garena ผมใช้ชื่อ P8DZ addมาลุยด้วยกันได้นะครับแต่จะเป็นดึกยันเช้า / ส่วนหลักใช้ชื่อเดียวกันครับ แต่นานๆที่จะเข้า
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย illusioncore : 10th May 2012 เมื่อ 02:27
    THIS IS SEMPITERNAL!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 25 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    น่าลองครับๆๆ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอวิธีสร้างAIด้วยครับ

.: CuTe TsuNdeRe GirLs :.
    กล่าวขอบคุณ
    84
    ได้รับคำขอบคุณ: 74
    ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ขอถามนิดนึงครับ ในส่วนของ AI ยังคงเป็นเวอร์ชั่น 1.4 เหมือนเดิมรึป่าวครับ : )

กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ตอนเลือกฮีโร่มันขึ้นภาพขาวดำตรงภาพฮีโร่อ่ะครับเลยเลือกไม่ได้ครับ....
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MY_ZERO : 6th May 2012 เมื่อ 20:06

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    ดันให้ครับเผื่อคนที่เล่น Hon ไม่เป็นต้องการเล่นกับ AI

กล่าวขอบคุณ
    267
    ได้รับคำขอบคุณ: 45
    เล่นแลนกันได้รึเปล่าครับ ถ้าได้ช่วยบอกวิธีแลนด้วยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    สร้างแล้วหายไปเลย อยากรุ้วิธีสร้างบอทอะครัย

:.Party Animal.:
    R.I.P. Mitchell Adam Lucker
    กล่าวขอบคุณ
    1,322
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sahapol39 อ่านกระทู้
    ขอวิธีสร้างAIด้วยครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Deadly อ่านกระทู้
    สร้างแล้วหายไปเลย อยากรุ้วิธีสร้างบอทอะครัย
    โอย..ขอโทดทีครับ ลงแล้วนะ
    ---
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ greatnesszz อ่านกระทู้
    ขอถามนิดนึงครับ ในส่วนของ AI ยังคงเป็นเวอร์ชั่น 1.4 เหมือนเดิมรึป่าวครับ : )
    อันนี้ผมก็ไม่ทราบนะครับพอดีไม่เคยเล่นเวอร์ชั่นอื่นมาก่อนเลย แฮะๆ แต่ลองไปอ่านดูรู้สึกว่าจะเป็น1.4เหมือนเดิมนะครับ ไม่แน่ใจ ^^"
    ---
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MY_ZERO อ่านกระทู้
    ตอนเลือกฮีโร่มันขึ้นภาพขาวดำตรงภาพฮีโร่อ่ะครับเลยเลือกไม่ได้ครับ....
    มันเป็นอย่างไรครับถ่ายรูปมาให้ดูได้มั้ย? หรือลองออกเข้าใหม่ไรอย่างงี้
    ---
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tum46823 อ่านกระทู้
    เล่นแลนกันได้รึเปล่าครับ ถ้าได้ช่วยบอกวิธีแลนด้วยนะครับ
    แลนได้ครับผม ใช้พวก hamachi trungel(ไม่รู้ว่าพิมถูกปล่าว) อะไรงี้ได้ครับ.
    THIS IS SEMPITERNAL!

กล่าวขอบคุณ
    52
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอวิธีเลนกันหน่อยจร้า

ป.ลกำลังโหลดงับ เดียวมายืนยันอีกแรง

กล่าวขอบคุณ
    144
    ขอถามนิดนึงครับ สร้างบอทได้แค่ฝังตรงข้ามใช้ไหมครับ คือเล่นแบบ 5 - 5 ไม่ได้ใช่ไหมครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    702
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,446
    เล่นปกติไม่หลุด เรียกbot ออกมาหลุดเลยมันเป็นอะไรครับท่าน

กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โหลดเล่นไ้ด้คับ มายืนยัน แต่ไม่รู้ใส่บอทยังไง

และจะเล่นฮีโร่ตัวใหม่ + ใส่ ร่้างอวตาล ยังไงคับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย sleepnai : 6th May 2012 เมื่อ 22:32

กล่าวขอบคุณ
    52
    เล่นได้ครับ แต่ตอนเลือกตัวละคร มันเป็นจอดำ กับขาว ต้องใช้ดวง หา ฮีโร่เอา =[]=

กล่าวขอบคุณ
    52
    ถ่ายรูปกดไรครับ จะได้ถ่ายมาให้ ชม ว่ามัน จอขาวดำ ยังไง =[]=

กล่าวขอบคุณ
    21
    [IMG][/IMG]
    นี่ครับตอนเลือกฮีโร่

กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    ผมก็เป็นแล้วก็เด้งบ่อยเด้งบ่อยด้วย

กล่าวขอบคุณ
    441
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    เปลี่ยน Alt ต้องเลือกตัวแล้วเข้าเกมส์ก่อนนะฮะแล้ว ตรงช่อง ล่างซ้ายตรงจออะใกล้ๆiconสร้าง Bot จะมีอยู๋กดเปลี่ยนโลดดด

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอวิธีสร้างบอทแบบละเอียดหน่อยครับ พอดีดูรูปแล้วไม่ค่อยเข้าใจ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    697
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    เล่นได้ 100% ครับๆ ตอนเลือก HERO ผมก็ไม่เป็นไรนะ

วิธีเปลี่ยน Avatar HERO ปล.ต้องรีบเปลี่ยนก่อนครีปเกิดนะครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    144
    เล่นไม่เห็นได้เลย พอสร้างห้อง กด start มันก็เด้งออก ช่วยสอนหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,801
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,946
    จะลองดูนะครับเล่นDota2เบื่อละ

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เมื่อ ไหร่ จะ มา หน่อ Mediafire

กล่าวขอบคุณ
    11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MY_ZERO อ่านกระทู้
    [IMG][/IMG]
    นี่ครับตอนเลือกฮีโร่
    เป็นเหมือนกันคับ ใครมีวิธีแก้มั้งๆ