ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 78

[PC] THE SUFFERING : PRISON IS HELL [MF/FULL] คนหลอน Vs. คุกโหด

THE SUFFERING PRISON IS HELL

INFORMATION
    ร่วมฝ่านรกไปกับนาย Torque นักโทษถูกส่งมายัง เรือนจำ Abbott ในข้อหา ฆ่าครอบครัวของตนเอง แต่ไม่รู้ทำไมเขากลับจำเหตุการณ์เหล่านั้นไม่ได้เลย จึงเป็นหน้าที่ของคุณที่จะต้องช่วยเหลือ Torque ในการค้นหาความจริงเกี่ยวกับตนเอง และเหตุการณ์ประหลาดที่เกิดขึ้นในเรือนจำที่ตัวประหลาดมากมายหลายชนิดผุดขึ้นมาจากนรก ให้คุณได้ ทิ่ม!!!!....แทง!!!!..... ยิง!!!! จนเลือดสาด แล้วก็ทอดทิ้งไป รูปแบบการเล่นของเกมจะเป็นมุมมอง Third Person Shooter และสามารถสลับไปเล่นแบบมุมมอง First Person Shooter ได้ด้วย
    นอกจากนี้ Torque ยังมีความสามารถพิเศษในการแปลงร่างเป็นอสูรกายที่มีพลังสูง ในการขยี้ เหล่าตัวประหลาด ให้เละมากขึ้น ซึ่งระบบของเกมส์ได้มีการออกแบบ ให้เราเลือกที่จะเป็นคนดี หรือเลวสุดๆๆ โดยการช่วยเพื่อนนักโทษ หรือฆ่าผู้คุม ซึ่งแล้วแต่จะเลือก แต่ทั้งนี้ก็มีผลต่อการดำเนินเนื้อเรื่องของเกมส์ รูปแบบอสูรที่แเปลงร่าง และฉากจบ เอาหละ!!! ลองพิสูจน์ด้วยตัวคุณเองละกันว่าจะมันส์ หลอนแค่ไหน และชะตากรรมของ Torque จะเป็นยังไงนั้น ขึ้นอยู่กับคุณแล้วตอนนี้ !!!!

Minimum Requirements
    Windows 98/ME/2000/XP
    Pentium III 1.0GHz processor
    128MB RAM
    32MB DirectX compliant video card
    4X CD-ROM

Recommended Requirements
    Pentium 4 2.0GHz processor
    512MB RAM
    64MB DirectX compliant video card
    3D sound card
    52X CD-ROM

SCREENS

HOW TO INSTALL
    1.โหลดไฟล์ CD1 และ CD2 ให้ครบ
    2.แตกไฟล์ด้วยโปรแกรม Winrar
    3. จากนั้น Mout image ตัว CD1 เพื่อทำการ Install ตามปกติ
    4.รอจนมันเรียก CD 2 และจึง Mout image ตัว CD2 คลิ๊ก ok แล้วรอ
    5.ตัวเกมส์แคร๊กมาให้เรียบร้อยแล้ว ไม่ต้องรีรอ ENJOIN โลด
    6.******กลับมายืนยัน หลังจากที่เล่นได้แล้ว******* ขั้นตอนนี้สำคัญมากๆๆๆ

CD 1
    PART1 PART2 PART3 PART4
    CD 2
    PART1 PART2 PART3

*****หากปรับ Resolution เป็น WideScreen ไม่ได้ โหลด Crack ตัวนี้ไปทับตัวเดิมนะครับ****
    DOWNLOAD CRACK FIX

NO PASSWORD

ร่วมด้วยช่วยกัน
    ****ใครโหลดแล้วเล่นได้ มายืนยันด้วยนะครับ*****
    **** ใส่ Record Recovery 10% สามารถกด Alt+R เพื่อซ่อมไฟล์ได้ ****
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย suffering : 13th May 2012 เมื่อ 15:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    38
    มู้นี้เงียบเหงาจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    180
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เจิม ครับ สู้ ๆ

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    130
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    Blog Entries
    1
    น่าเล่นมาก ๆ ครับ
    อยู่เฉย ๆ ดีกว่าไม่ทำอะไรเลย

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ThaiLand,Bangkok
    กล่าวขอบคุณ
    144
    ได้รับคำขอบคุณ: 241
    เกมส์เก่าเหมือนกันนะเนี่ย

กล่าวขอบคุณ
    330
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,291
    Blog Entries
    1
    co op ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    38
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fear5786 อ่านกระทู้
    co op ได้ไหมครับ
    ไม่ได้จ้า ... SIngle อย่างเดียว

╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮╰☆╮
    สิงอยู่ในเมะฮาเร็มทั่วๆไป =w=b
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    ยังกะ AVA เลยวุ้ย มุมมองแบบ GTA เหรอครับ