ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257

อาการแอบรักเพื่อนสนิท

ก่อนที่คุณจะคิดแอบรักใครสักคน คุณต้องเพื่อใจไว้ เพราะการที่ไปแอบรักคนอื่น ส่วนมากมักจะไม่สมหวัง อย่าหวังอะไรมากมาย
    ห้ามไปทำตัวเป็นเจ้าของ แบบว่าเวลาอยู่กับเพื่อน ๆ ห้ามบอกว่า คนนี้เป็นแฟนคุณ
    ห้ามทำตัวน่าเบื่อ เวลาที่เจอคนที่คุณแอบรัก เช่น พูดแต่เรื่องของตัวเอง
    ห้ามฉลาดจนเกินเหตุ บางทีคุณต้องทำเป็นโง่บ้าง
    ห้ามทำท่าทางที่บ่งบอกว่าคุณชอบเค้า เพราะถ้าเค้ารู้ว่าคุณชอบเค้า เค้าจะเปลี่ยนไปอย่างทันที
    ห้ามไปพูดเรื่องผู้ชายคนอื่นให้เค้าฟัง เพราะเค้าอาจจะคิดว่าเราชอบผู้ชายคนนั้นอยู่
    ห้ามนั่งใกล้เค้าเกินไป เพราะเวลาที่คุณนั่งใกล้เค้า คุณก็จะรู้สึกตื่นเต้น จนเค้าสังเกตได้ มันอาจจะทำให้เค้ารู้ว่าเราแอบชอบเค้า
    เวลาไปเที่ยว คาราโอเกะ ห้ามร้องเพลงที่เกี่ยวกับเพลงแอบรัก เพราะอาจทำให้เค้าสงสัยได้ ว่าคุณแอบชอบใครอยู่
    เวลาที่เค้าบอกกับคุณว่า คุณเป็นเพื่อนที่ดีที่สุดของเค้า คุณอย่าทำหน้าไม่พอใจหรือเสียใจเด็ดขาด
    คุณต้องแสดงความเป็นเพื่อนที่ดีคือ ถ้าเค้าต้องการให้เราช่วยเรื่องอะไร ที่เราสามารถทำได้ คุณก็ต้องตอบไปว่า“ได้อยู่แล้วฉันทำให้เธอได้เพราะเราเป็นเพื่อนสนิทกันนิ”
    อย่าพลาด ถ้าไม่อยากเสียเพื่อนคนใดคนหนึ่งไป โดยเฉพาะ คนที่เราแอบรัก

ข้อมูลจาก สะกิดดอทคอม

repost

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    JKG ~*Forever*~
    กล่าวขอบคุณ
    72
    ได้รับคำขอบคุณ: 179
    ผมว่าให้รู้ๆ กันไปก็ได้นะครับยังไงก็เป็นเพื่อนกันได้(ถ้าเค้าไม่ชอบเรานะ)

แล้วพอโตมาก็จะรู้ว่าวันนั้นน่าจะลองบอกไปก็ยังดี

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    thank you ครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 12
    มันตรงหลายอย่าง นะ ภุมิ 555 : )

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ยิ่งเธอเป็นเหมือนเพื่อนสนิท ยิ่งไม่มีสิทธิ์จะบอกไป...ว่า..."รักเธอ"

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    90
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    พี่ ballba คนเดิมป่ะครับ
    จำหน้าได้นะครับ
    รักคนอัพเกมคร้าบบบบบบบบ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ยูสนี้ใช้หลายคน '
    กล่าวขอบคุณ
    105
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,572
    ซึ้งเลย T^T แหะ ๆ

" YOU'RE NOT IN CONTROL " DELSIN ROWE

♪◄•► !NfiПt€–Ju$T!cΣ ◄•►♫
    CPU:Intel Core i5-2410M/VGA:nVidia GeForce GT 525M/RAM:DDR3 4GB
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 387
    มันก็จริงอยู่นะครับ
    CPU : Intel Core i5-2410M/VGA : nVidia GeForce GT 525M 1GB DDR3/RAM : DDR3 4GB

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เป็นแฟนกัน แล้วมีความสุขกว่าการเป็นเพื่อน

จริงหรออออ

???:rolleyes:

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    155
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ก่อนเจอเขาเราก็ไม่มีเขา แต่ถ้าเขาไม่รักตอบเราก็ยังไม่มีเขาเหมือนเดิม เพราะฉะนั้น บอกไปเถอะคุณไม่เสียอะไรอยู่แล้วจิงมั้ยล่ะ:rolleyes:

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 86
    ปลงล่ะ เคยแอบชอบเพื่อน ตอนเด็กๆ เราต้องมองไปข้างหน้า หาคนที่ดีกว่าให้ได้ มันต้องมีซิ มันต้องมี เราต้องเจอให้ได้ และต้องสวยด้วย 555+

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: