ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

หน้าที่ 10 จากทั้งหมด 49 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 8910111220 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 106
    ขอบคุณครับ ผมเลือกโหลด REPACK - BLACKBOX ละกัน
    ตอนนี้มีใครที่โหลด REPACK - BLACKBOX แล้วเล่นได้ไหมครับ จะได้โหลด FULL แทนอะครับ

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ซื้อแท้มาแล้วแต่มา thank + ช่วยadfพาสให้พี่ครับ เพราะบางเกมผมก็โหลดเถื่อน สนับสนุนพี่ที่อัพเกมให้เรื่อยๆคับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    REPACK - BLACKBOX
    1 พาท โหลดไม่ได้ครับ มันไม่มีลิงค์

AS YOU WISH
    กล่าวขอบคุณ
    168
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,611
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ annop007 อ่านกระทู้
    ผมทำตามทุกขันตอนเลยครับแต่ว่ามันโหลดไม่ไปตรงนี่อ่ะคับ

ลง Social Club แล้วเหรอครับ เพราะโหลดตรงนั้นเสร็จแล้ว มันจะเด้ง Social Club ขึ้นมาอะ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Azllen อ่านกระทู้
    ลง Social Club แล้วเหรอครับ เพราะโหลดตรงนั้นเสร็จแล้ว มันจะเด้ง Social Club ขึ้นมาอะ
    ลงยังไงหรอครับ รึว่าโปรแกรมในแผ่น

กล่าวขอบคุณ
    10
    ผมอยากรู้มากเลยครับ ว่าทำไมเวลาผมแตกไฟล์แคร๊กมาแล้วหน้าจอจะฟ้าไปเลย cracl reloaded แค่เข้าfolderก็จอฟ้าเลย งงมากเลย แล้วตอนนี้แคร๊กของของ rev ผมก็ใช่ไม่ได้ ลงแล้วค้างหน้าจอตรง maxpay - -"

:NaZi:
    กล่าวขอบคุณ
    250
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,068
    เหตุผลที่โหลดFull อนาคตอาจมีCrack MP ให้เล่นออนไลน์ ขี้เกียจมาโหลดใหม่ ลงได้เล่นได้ 100% เซฟได้ปรับHighหมดพริ้วติ๋วเลย
    Name : Nazi (C)My Center Nazi

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    สรุป ceack ไหนดีกว่ากันคับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    เล่นได้แล้วลงแบบ1ปิดเน็ตเล่นเปิดก็เล่นได้แต่สมัคก่อน SYSTEM -I7-920+RAM12G+6970+1900X1200ปรับสูงหมดมันจะหน่วงฯฯผมว่าไฟล์มันโตเพราะไตเตินเกมมันเยอะไปมีแทบทุกฉาก
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย satayu : 3rd June 2012 เมื่อ 02:02

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94

Crack Reloaded แก้อาการจอฟ้าขึ้น (บางคน)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ masterkung อ่านกระทู้
    ผมอยากรู้มากเลยครับ ว่าทำไมเวลาผมแตกไฟล์แคร๊กมาแล้วหน้าจอจะฟ้าไปเลย cracl reloaded แค่เข้าfolderก็จอฟ้าเลย งงมากเลย แล้วตอนนี้แคร๊กของของ rev ผมก็ใช่ไม่ได้ ลงแล้วค้างหน้าจอตรง maxpay - -"
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tiktee37 อ่านกระทู้
    CRACK-RELOADED ผมโหลดมาแตกไฟล์เข้าโฟลเดอร์เท่านั้นละจอฟ้า ฮาๆ ไม่รู้เป็นอะไร
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ผมลองแบบไม่ใช่จอฟ้าแล้วครับ ไม่ได้เป็นเฉพาะแคร็กแล้วครับ เป็นทั้งเกมเลยพอโดนโฟร์เดอร์เกมทีจอฟ้าเลย ระวังนะครับใครจะลบลงใหม่ ให้ ลบโฟร์เดอร์เกมส์ก่อนแล้วค่อย uninstall ไม่งั้นถ้า uninstall เลยจอฟ้าเหมือนกันนะ crack อันตรายมาก
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HiSoBoY อ่านกระทู้
    ทำไมผมยุ่งกับ crack reload ไม่ได้เลยอะครับ ขึ้ยจอฟ้าตลอดเลย รีเครื่องหลายรอบแล้วนะ
    ผมก็เป็น จอฟ้าขึ้นเฉยเลย (บางครั้ง) ตอนแรกก็งงเหมือนกันว่าจะ crack ยังไง กว่าจะแก้ได้ วิธีแก้คือ

1. ห้ามแตกไฟล์ใน ไฟล์ crack ออกมารวดเดียวเด็ดขาด จะทำอะไรให้ลากออกมาทีละตัว ไม่งั้นจอฟ้าขึ้น
    2. วิธีลากไฟล์ให้ลากใส่โฟลเดอร์ด้านหน้าโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ ** อย่าเปิดเจาะเข้าไปใน

ปล.ไฟล์ crack แค่ 4 อัน ในกรอบนะครับ ก่อนหน้าจะ Crack อย่าลืมอัพเดท และลง Profile ด้วยนะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mcandyman : 3rd June 2012 เมื่อ 16:01

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

11. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    170
    ได้รับคำขอบคุณ: 201
    เล่นได้ละ มูฟวี่ นานไปหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcandyman อ่านกระทู้
    ผมก็เป็น จอฟ้าขึ้นเฉยเลย (บางครั้ง) ตอนแรกก็งงเหมือนกันว่าจะ crack ยังไง กว่าจะแก้ได้ วิธีแก้คือ

1. ห้ามแตกไฟล์ใน ไฟล์ crack ออกมารวดเดียวเด็ดขาด จะทำอะไรให้ลากออกมาทีละตัว ไม่งั้นจอฟ้าขึ้น
    2. วิธีลากไฟล์ให้ลากใส่โฟลเดอร์ด้านหน้าโฟล์เดอร์ที่ลงเกมส์ ** อย่าเปิดเจาะเข้าไปใน

ปล.ไฟล์ crack แค่ 4 อัน ในกรอบนะครับ ก่อนหน้าจะ Crack อย่าลืมอัพเดท และลง Profile ด้วยนะครับ

ผมไม่เป็นจอฟ้าแตกออกมาวางข้างนอกเลยแล้วก้อปใส่ตัวเกมแล้วเล่นได้หรือยังนิ

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 94
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ satayu อ่านกระทู้
    ผมไม่เป็นจอฟ้าแตกออกมาวางข้างนอกเลยแล้วก้อปใส่ตัวเกมแล้วเล่นได้หรือยังนิ
    จอฟ้ามันจะขึ้นเมื่อ เราเปิดโฟลเดอร์ Crack Reloaded ขึ้นมาครับ ช่วงกำลังจะ Copy วาง crack ครับ
    ** (เป็นบางคน และก็บางครั้งด้วย ไม่ได้เป็นทุกครั้ง)
    ตัวผมเล่นได้ตั้งแต่ ช่วยบ่ายวันนี้แล้วครับ แต่เห็นบางคนจอฟ้าเหมือนผมเลยช่วยอ่ะครับ

ส่วนคนที่ไม่ได้ขึ้นจอฟ้าก็ไม่เป็นอะไรครับ เล่นได้เลย ตัดเน็ตด้วยนะครับ Reloaded

☼ ♀ mary elizabeth winstead ♀ ☼

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    เล่นจบละครับ มันส์มาก ตายบ่อยด้วยหลังๆ เล่นระดับ HARD

ผมโหลด Crack ของ Reloaded มา แล้ว เข้าไฟล์ Updates
    ซึ่งมีไฟล์ MP3_Launcher_1_13_0_0.exe
    MP3_Patch_Update_1_0_0_17.exe
    Social Club v1.0.9.5 Setup.exe ก็ กด Next > Finish ทุกไฟล์
    เสร็จเอา โฟลเดอร์ Profile ไปใส่ใน (My Documents/Rockstar Games/Social Club) << ในที่นี้ในโฟลเดอร์นั้นๆจะโล่งว่างก็ใส่ไป จากนั้น
    ผมก็ลากไฟล์ใน Crack ซึ่งมีไฟล์ dlc,binkw32.dll,gsrld.dll,MaxPayne3.exe ไปไว้ที่โฟลเดอร์ที่ลงเกม (ก่อนลง4ตัวนี้ให้ปิดพวก Antivirus ด้วย)
    เสร็จเข้าเล่นตัว PlayMaxPayne3 แล้วมันจะขึ้นแถบอะไรมาก็กด offlinemode ก็เข้าเล่นได้ แต่เข้าเล่นครั้งแรกแนะนำว่าปิดเน็ตก่อนเล่น พอครั้งต่อไปก็ต่อเน็ตเล่นได้ปกติลองดูนะ

นี่คือแบบที่ผมลงและไม่มีปัญหาในการเล่นเลยเล่นยันจบ เผื่อเป็นแนวทางให้เพื่อนๆได้ ^^

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    ผมชอบจอดำตอนมีฉากอะครับ ลงcrack reloaded ทำตามขั้นตอนทุกอย่างครับ
    IRONHIDE.

ชอบดูเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    351
    ได้รับคำขอบคุณ: 161
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ mcandyman อ่านกระทู้
    **ลองดูนะครับว่าลืมทำอะไรไปบ้างรึเปล่า

ผมสรุปวิธีการ Crack ของ CRACK-RELOADED
    แบบระเอียดให้นะครับ ผมเล่นได้ 100%

1.ถ้าให้ดีตัดเน็ตก่อนเลยครับ
    2.ลงตามปกติ แผ่นที่ 1-4 ตอนท้ายแผ่นที่4 มันจะออโตอัพเดท ** (ห้ามอัพเดทเด็ดขาด ถ้้าเราตัดเน็ตตั้งแต่แรกแล้ว เราก็จะกดยกเลิกได้ทัน)
    3.ลง Crack ตามลำดับตัวเลข ตามภาพที่ผมให้มา มี3ขั้นตอนคือ

1 เข้าไปในโฟลเดอร์ update อัพเดทให้หมด3ตัว
    2.ก็อบโฟลเดอร์ Profile ไปยัง (My Documents/Rockstar Games/Social Club)
    **ถ้าไม่มี โฟลเดอร์นี้ ให้เข้าเกมส์ก่อน 1 ครังแล้วกดออกมา หลังจากนั้นเกมส์มันจะสร้างโฟลเดอร์นี้มาให้
    3.วาง crack (แค่4ไฟล์ในกรอบก็พอนะครับ)

* ปล. คนที่ไม่ได้ทำในข้อ 2 หรือว่าถ้าทำแล้ว แต่ไม่ตัดเน็ตตอนเล่น ระหว่างเล่นไปสักพัก มันจะให้สมัคร Social Club ซึ่งจะยุ่งยากไปอีก

* หรือ ถ้ายังไม่ได้อีก ลองเข้าเกมส์แบบ ** SafeMode ** ใน Start / All Programe / ที่เช้าเกมส์

ขอบคุณนะคับ เข้าใจง่ายดี

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    Part ละ 999MB ถูกป่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    811
    ขอบคุณมากครับ ถามอีกอย่างมันสามารถเล่น Lan กันได้หรือป่าวครับ

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    เกมนี้ open word ปะครับ หรือเป็น misson

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    ทำไม มันเยอะอย่างนี้

คอมกากๆก็สนุกได้นะ
    กล่าวขอบคุณ
    964
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,136
    เกมนี้ open word ปะครับ หรือเป็น misson

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ ขอโหลดพรุ่งนี้ วันนี้โหลด gta iv อยู่ สู้ๆๆๆ

เกมคือชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    243
    ได้รับคำขอบคุณ: 165
    Blog Entries
    1
    repack PutLocker 1 Part ไฟล์หายเเล้วอัพให้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    Win 7 64bit เล่นได้100เปอเซนครับ

บล็อคเนตจากไฟล์งอลยังไงหรอครับ พอดีไม่อยากปิดเนตเลยอ่ะ

กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    เกมส์กล่องขายวันที่ 5 ดูเกมส์ปลอมมี repack แล้ววว

Tags for this Thread