ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ Sticker Line ออกใหม่ โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin Joker Game Official Fanpage
ให้เช่า Colocation
สติ๊กเกอร์ไลน์
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin
เฟสบุ๊คเพจ

✖'RPG'Maker✖
    กล่าวขอบคุณ
    1,962
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,030

[Emu]~Kirby_s Nightmare in Dreamland +.+[เจ้าชมพูน้อย ผจญภัย]

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boombatik อ่านกระทู้

เล่นได้ 100%
    ผมขอบอกก่อนนะคับ ผมอาศัยการแปะลิ้งค์ แทนอัพโหลดนะคับ [เพราะผมอัพโหลดเองไม่ได้]

และผมจะแจกเฉพาะเกมไฟล์เล็กๆนะคับ

Kirby_s Nightmare in Dreamland

เกมนี้น่าสนใจตรงที่ เราจะได้เล่นเป็น เจ้าชมพูน้อยผจญภัย

จะได้ผจญภัยไปในที่ต่างๆ ต่อสู้กับศัตรู ฝ่าฟันอุปสรรค มากมาย

และภายในเกม สามารถเปลี่ยนอาวุธตัวละครได้โดยการกินตัวละครอื่น

โดยสมมุติ ท่าเรากินตัวละครที่ถือดาบ เราก็จะได้ดาบมา

ท่าเปลี่ยนไปกินตัวพายุ เราจะได้พลังพายุมา

แต่ว่า บางตัวก็ไม่สามารถกินได้คับ หรือไม่ก็กินแล้วไม่เป็นผล

เกมส์นี้ ถูกทำออก เป็นการ์ตูน ด้วยคับ

Vido :

------------------------------

http://www.soi13.com/gameinfo/4553-g...-download.html

เข้าไปในเว็บ แล้วกดตรง Download เพื่อโหลดเกมนะคับ

สำหรับเกมส์นี้ เป็นเกมส์ GBA ต้องใช้โปรแกรมEMU เล่นคับสำหรับใครยังไม่มีโปรแกรม EMU โหลดลิ้งค์ด้านล่างคับ

http://www.thaigaming.com/attachment...gba_2-1-.6.rar

กดขอบคุณ เพื่อเป็นกำลังใจ
    เล่นได้ ไม่ได้ มายืนยันด้วยนะคับ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย rkikfvd : 10th June 2012 เมื่อ 12:56

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 8 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    64
    ได้รับคำขอบคุณ: 163

เล่นได้ 100%

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ผมนี่เข้าเว็ป JKG เลย!!
    กล่าวขอบคุณ
    2,195
    ได้รับคำขอบคุณ: 816
    ขอบคุณมากครับ แวะมาเจิมให้ ^^

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เคยเล่นตอนเด็กอ่ะครับไม่เคยจะเคลียครบทุกด่านซักที

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BackOn อ่านกระทู้
    เคยเล่นตอนเด็กอ่ะครับไม่เคยจะเคลียครบทุกด่านซักที
    ฮ่าๆ ผมก็ยังไม่ครบเลยคับ แต่ว่าสนุกดี เล่นเวลาว่างๆ

--+ผมไม่เล็กนะครับ -
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 65
    แวะมาดันคับ
    [IMG][/IMG]

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ปุ่มดูด monster กดตัวไร ในคีบอด

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,962
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zeroband อ่านกระทู้
    ปุ่มดูด monster กดตัวไร ในคีบอด
    ผมจำไม่ได้เหมือนกัน ไม่ได้เล่้นนาน ใครเล่นแล้วมาตอบหน่อยคับ น่าจะตัว Z ไม่กด X นะคับ